Tusaidiane Kutathmini Elimu za Wanasiasa wetu nchini Tanzania na uwezo wao wa Akili kupitia Taarifa hii

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,171
2,000
Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda @baba_keagan leo amekutana na Wamiliki wa Vyombo vya Habari upande wa Online na kuzungumza nao, ''Ninaaanda Mashindano na Kwenye mashindano hayo kuna zawadi kwa mwandishi na mwananchi utakayefanya naye hiyo kazi, Mimi nitatoa maswali 12, na wewe utatunga Maswali yako 12 ila topic iwe inahusu maswala ya SADC, Maswali haya yaulizwe Bar, masokoni, Saluni na waendesha Bodaboda.

Chanzo: Millard Ayo
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,171
2,000
Ayo maswali n yapi

Na Yana umuhim gani??

Umeanza lini Kutumia huu Mtandao wa JF Kiongozi? Unavyorudia rudia Kutuma post hiyo hiyo na zaidi ya mara moja huku ukijua kabisa kuwa unatujazia Server una maana gani? Ukiitwa Duduna utakuwa unakosewa Adabu na Utalaumu?
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
37,968
2,000
Tathmini ya elimu kwa kiongozi haina maana yoyote, kitu muhimu kwa kiongozi ni uwezo wa uongozi unao deliver the results.
Kuna ma Ph.D holders who can't deliver na kuna ma STD 7 who delivers, hivyo elimu doesn't matter much

P
 

Masanva Aya

JF-Expert Member
Aug 16, 2016
448
1,000
Ni njaa, ubinafsi, kupenda sifa, kutotaka kuwaachia wengine madaraka, hawapo kwaajili ya kesho ya Taifa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom