Tusaidiane hata kama hatujuani ?

malifimbo

Senior Member
Apr 2, 2013
114
195
Jamani kama kuna kazi mahali unajua naweza kufanya naomba uniPM namba yako ili niweze kuwasiliana nawe kwa msaada zaidi.Mimi niemaliza chuo kikuu mwaka huu.
Sichagui kazi ila iwe ndani ya uwezo wangu.maana kukaa nyumba mtt wa kiume sio ishu .asanteni ,nawasilisha hoja...........
 

newbie

JF-Expert Member
Jul 25, 2013
216
0
Jamani kama kuna kazi mahali unajua naweza kufanya naomba uniPM namba yako ili niweze kuwasiliana nawe kwa msaada zaidi.Mimi niemaliza chuo kikuu mwaka huu.
Sichagui kazi ila iwe ndani ya uwezo wangu.maana kukaa nyumba mtt wa kiume sio ishu .asanteni ,nawasilisha hoja...........

Mimi nitajuaje kama wewe unaweza kufanya kazi fulani? Hebu kuwa mtu mzima maana nashindwa kuelewa hata hiyo degree uliipataje,nani kasema 'mtt'???(mtoto) wa kiume kukaa nyumbani sio ishu ina maana ishu ni wa kike? Unataka upewe kazi watu hawajui umesoma nini umesoma lini umesoma wapi?
Idiot
 

malifimbo

Senior Member
Apr 2, 2013
114
195
Newbie kama nimekosea kuandika naomba samahani ,ila najua na umeelewa nini na maanisha.
Nimesoma degree ya social sciences majoring histoty asante mkuu
 

Feiaidan

JF-Expert Member
Jun 1, 2013
203
225
Kwa jinsi nilivyokuelewa, ni kuwa uko tayari kufanya kazi yoyote, lakini watu watahitaji angalau kujiridhisha na wewe, hapo ungesema hata umesomea nini, au hata unauwezo wa kufanya nini, nk, maelezo yako yananing-nia sana, na unaweza kuonekanaunafanya mzaha. Waelezee kwa ufupi ndugu.

Jamani kama kuna kazi mahali unajua naweza kufanya naomba uniPM namba yako
 

malifimbo

Senior Member
Apr 2, 2013
114
195
NIMESOMEA MAMBO YA SOCIAL SCIENCES KTK HISTORIA,NAWEZA KUFUNDISHA SEKONDARI,UTAFITI NA KUWA ANALYIST.asante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom