Turufu ya CHADEMA Arumeru Mashariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Turufu ya CHADEMA Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Feb 17, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    je turufu ya chadema katika jimbo la arumeru mashariki iko wapi?ni swali ninalojiuliza sasahivi bila kujali mimi ni mpenzi wa chama gani.wazee ni wengi na wanaheshimika katika jimbo hili.chadema wana mwanaharakati aliyepigwa risasi kutoka kitongoji cha usa ndani ya jimbo hilo,je hii ni turufu yao?wanawake ni asilimia 49+ je watatumia wingi wa wanaume?wameru wengi ni wapenda dini(uinjilisti)je chadema wameaandaa muokovu?wakuu tufanye analysis ili kujua nani ataibuka mshindi katika jimbo hili.
    Nawasilisha...
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Chadema watatumia acid kama kawizzzz
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Wanaotumia acid ni nyinyi MCC wenyewe. Kama kweli CDM ndio walitumia acid usalama wa taifa na jeshi la polisi wangewakata wahusika. Huu ni mchezo mchafu mliouzoea lakini karibia utafika mwisho.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hivi we ni mwanamke au Shemale???
     
  5. A

    AMKA Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We acha kuweweseka subiri uone ushindi wa chadema.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mkuu demu huyo, tena ana mashauzi usiombe, kina lizzy walishawahi 'kuzaa' naye humu mbona palichimbika mwenyewe anajua kwa issue gani.
     
  7. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    hoja nzuri imeharibiwa na element za udini tu. CDM nyie endeleeni kukaa kimya na kulalamika wakati magamba yameshaingia huko na fedha. chukueni hatua sasa kwa kuwaumbua hao wahongaji. Humu JF hakuna wapiga kura nendeni Arumeru huku ziwe ni taarifa tu!
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,844
    Likes Received: 6,694
    Trophy Points: 280
    we kwenda kule chit chat kauze sura ya avatar yako....
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    cxm kwisha habari yao hakuna cha karata wala bao huku si igunga wala uasherati huku ni R,CHUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUGA.
     
  10. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hebu tujadili hoja tuache ushabiki.
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Unaambuwa ni wapenzi wa dini, ngoja tuone kama MWIGULU ataweza kuvunja ndoa kwa kumchukua mke wa kada kama kule igunga
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,528
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Subiri uone!!!
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingesaidia kama ww ungeanza kuchangia hiyo hoja
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo hujaona mchango wangu kwenye hii hoja?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kauze sura kule kwenye kitabu cha uso

    Shwain wee!
    Mijitu mingine mizigo humu!
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We mpakatwa mapajani nyamaza.
    Yule ambae ccm ilimwagia acid igunga yupo "area c" pale mjini dodoma anakufa taratibu,
    C cm muwe na huruma.

    Chama gani cha upinzani kipo tayari kumuua mpiga kura wake?

    CCM IMEISHA WAMEBAKIA WAHUNI.
     
  17. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    cuf na nccr wakiwaunga mkono chadema itakuwa ni advantage kwa cdm.
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Analysis haieleweki..na ina onekana ni uharo fulani hivi.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lowassa akiongoza tu kampeni za CCM, CDM inakula kwao!
     
  20. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    weka ya kwako ambayo sio ..........hasira za nini mkuu?shusha analysis inayoeleweka kwani kwa upeo wangu mdogo hiki ndicho nilichokiona.
     
Loading...