Turudi kwenye swala la Posho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Turudi kwenye swala la Posho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Megawatt B, Jan 19, 2012.

  1. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakati swala hili la posho linashika hatamu, na kwa kuwa ni kasehemu tu ka ufisidi unaoangamiza taifa, hebu tujikumbushe ripoti hizi kwa wale ambao hawakuzisoma.



    View attachment 45710 View attachment 45711
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    naomba kitambaa nijifute....... MACHOZI jaman manake dah mauchungu mimi mia mia!!!!!!!!!!!1
     
Loading...