Tupige story, niulize chochote

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,962
2,000
unajiamini? hebu weka picha yako hapa au hata sehemu ya mwili wako eidha kucha au hata mguu
 

Ndondocha mkuu

JF-Expert Member
Feb 17, 2014
1,486
2,000
HIVI unaweza mvumilia mwanaume ambaye atoi pesa?? na unaamini ukiwa na pesa ni rahisi kupata 99% ya wadada??
 

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Oct 18, 2015
1,698
2,000
wkend vyuma vimekaza sina hata sh mia .aya tupigeni story uliza chochote nitakujibu
Umeshafanya ngono mara ngapi...?
Umesha lala na wanaume wangapi tofauti tofauti....??

Wangapi wamesha kufikisha kileleni..??

Kwa week unagegedwa mara ngapi???

Ulisha piga mastabesheni kwa ndizi, tango???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom