Tupende tusipende Ndugai na Polepole ni Wamoja

Tupende tusipende Ndugai na Polepole ni Wamoja

Kinacho leta maswali mazito kwaninj bunge unalolisema halikusimamia wakati wa mwendazake na ndio mambo makubwa yalipitishwa na pesa ya serikali ikawa Kama inatoka mfukoni kwa mtu mmoja??mbona Ndugai alilifanya bunge likawa Taasisi ya kupigia makofi kila lkilichoamliwa na mwendazake?? Leo hii analeta dharau na kufokafoka au kwasababu Rais ni Mwanamke??
Kwa hiyo kosa lililofanywa wakati wa Mwendazake ni lazima lirudiwe wakati wa marais wanaokuja baada yake?
Hali ikiwa hivyo sisi kama taifa tuta-evolve namna gani na kukua kutoka stage moja kwenda nyingine?
 
Hivi uhuru wa maoni nini maana yake
Je nikweli kuwa ndugai Katenda dhambi kutowa maoni yake!
Nadhani hapa Kuna watu wanakuza huu mjadala ili wanufaishe matumbo Yao na Hawa niwale wanao fukuzia teuzi za mama

Haiwezekani kaneno kadogo Sasa imekuwa kila mtu anakuja na tamko lake ebo, CCM nicha kubwa uwezo wakumuita ndugai na kumpa onyo wanao na wenye Chama Chao wapo wametulia wanasoma Mchezo unavyo kwenda

ila wasaka teuzi Sasa mnabowa sana Sasa mnataka mumchonganishe mama na jobu ili iweje,
haya tufanye jobu avuliwe uspika nini mtafaidika nacho zaidi ya kumuongezae mwenyekiti migogoro isiyokuwa ya radhima ndani ya Chama

Tafadhari muacheni mama ajenge nchi
Msaidieni mawazo ya kujenga na si chokochoko
Anapo stahili kupongezwa mpongezeni
Na Anapo stahili kusifiwa msifuni tu
,,
We huelewi, ishu sio yeye kuongea, watu wanahoji mbona kipindi Cha mwendazake alikuwa haongei, kwanini Sasa hivi, wakati hela zinakopwa kwa miradi aliyoianzisha mwendazake
 
Nawaza sana, hivi kuna siku na sisi tutatoka kwenye ugiza? Mtu kama Nancy Pelos alimpelekesha Trump kama mtoto lkn kazi zikaendelea fresh tu wala Trump hakuandaa magenge ya kummaliza Pelos.

Ebu achaneni na ujinga wa kwamba Bunge lazima liitii serikali!

Haswa!! Halafu bungu na rais mbona n mihimili miwili tofaut na ikumbukw kua kila muhimili uko huru kuexasaiz power yake kwa wenzie ili kumaintain counter balancing nchin skio lisije zid kichwa.
 
BAWACHA mnaweweseka kutaka kumkomoa Ndugai.

Kwa nini chadema mna hila kama mag**di.

Nyinyi saa zoote hamuliwazii taifa mambo ya maendeleo zaidi ya kutafuta migogoro 24HRS.

Hamfai hata kupewa uongozi wa kijiji kwa sasa.
 
Hatimae kaomba Radhi wale waliokuwa wanampigia kelele za utetezi hapa sura zumekuwa Ndogoo Kama piritoni
 
Back
Top Bottom