Tupende tusipende Ndugai na Polepole ni Wamoja

Tupende tusipende Ndugai na Polepole ni Wamoja

nashicha

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2021
Posts
279
Reaction score
524
Hakuna kitu kibaya kama kumtegemea mwanadamu hawa ndugu hawaamini kama Hayati Magufuli ameondoka milele na mipango yao imeshindwa.

Nawaomba wabunge kwa kuwa Ndugai hataki kuonesha heshima kwa Rais na anamletea dharau kwasababu ni mama WABUNGE KATAENI HASA WABUNGE WANAWAKE PELEKENI HOJA YA KUMWONDOA KAMA SPIKA.

Ana agenda ya Siri ndio waliopo nyuma Polepole na Bashiru Makonda nk

Tumieni sheria kumwondoa Mbona Magufuli alikopa na akawa anatudanganya pesa zipo hakumsema au kisa huyu ni mwanamke anamletea dharau mwondoeni

Ametumia bilion 2.7kwa matibabu yake lakini mbunge kama mh Lissu akamkatalia kumlipia matibabu kwa kuwa Mungu halali alichokifanya kwa wenzake kitarudi vilevile.
 
inawezekana wewe ndiye unaona hivyo,wenzako hata habari hawana.

mtu kufikia hatua kuuweka ubunge juu ya jani la mchicha,unaomfanya alipwe 12ml kwa mwezi unasema anakumbuka ulaji!!!ulaji gani anaukumbuka???
 
20220101_131635.jpg
 
Hivi uhuru wa maoni nini maana yake
Je nikweli kuwa ndugai Katenda dhambi kutowa maoni yake!
Nadhani hapa Kuna watu wanakuza huu mjadala ili wanufaishe matumbo Yao na Hawa niwale wanao fukuzia teuzi za mama

Haiwezekani kaneno kadogo Sasa imekuwa kila mtu anakuja na tamko lake ebo, CCM nicha kubwa uwezo wakumuita ndugai na kumpa onyo wanao na wenye Chama Chao wapo wametulia wanasoma Mchezo unavyo kwenda

ila wasaka teuzi Sasa mnabowa sana Sasa mnataka mumchonganishe mama na jobu ili iweje,
haya tufanye jobu avuliwe uspika nini mtafaidika nacho zaidi ya kumuongezae mwenyekiti migogoro isiyokuwa ya radhima ndani ya Chama

Tafadhari muacheni mama ajenge nchi
Msaidieni mawazo ya kujenga na si chokochoko
Anapo stahili kupongezwa mpongezeni
Na Anapo stahili kusifiwa msifuni tu
,,
 
Hivi uhuru wa maoni nini maana yake
Je nikweli kuwa ndugai Katenda dhambi kutowa maoni yake!
Nadhani hapa Kuna watu wanakuza huu mjadala ili wanufaishe matumbo Yao na Hawa niwale wanao fukuzia teuzi za mama

Haiwezekani kaneno kadogo Sasa imekuwa kila mtu anakuja na tamko lake ebo, CCM nicha kubwa uwezo wakumuita ndugai na kumpa onyo wanao na wenye Chama Chao wapo wametulia wanasoma Mchezo unavyo kwenda

ila wasaka teuzi Sasa mnabowa sana Sasa mnataka mumchonganishe mama na jobu ili iweje,
haya tufanye jobu avuliwe uspika nini mtafaidika nacho zaidi ya kumuongezae mwenyekiti migogoro isiyokuwa ya radhima ndani ya Chama

Tafadhari muacheni mama ajenge nchi
Msaidieni mawazo ya kujenga na si chokochoko
Anapo stahili kupongezwa mpongezeni
Na Anapo stahili kusifiwa msifuni tu
,,
Mi ningekuwa rais ningemfyekelea mbali ndugai kwa kumpiga risasi 32 kama ambavyo jpm alimtandika lisu ili naye asikie machungu kama wengine. Ana bahati mama Ni muungwana Ila lingekuwa lile lishetani pangechimbika
 
Hivi uhuru wa maoni nini maana yake
Je nikweli kuwa ndugai Katenda dhambi kutowa maoni yake!
Nadhani hapa Kuna watu wanakuza huu mjadala ili wanufaishe matumbo Yao na Hawa niwale wanao fukuzia teuzi za mama

Haiwezekani kaneno kadogo Sasa imekuwa kila mtu anakuja na tamko lake ebo, CCM nicha kubwa uwezo wakumuita ndugai na kumpa onyo wanao na wenye Chama Chao wapo wametulia wanasoma Mchezo unavyo kwenda

ila wasaka teuzi Sasa mnabowa sana Sasa mnataka mumchonganishe mama na jobu ili iweje,
haya tufanye jobu avuliwe uspika nini mtafaidika nacho zaidi ya kumuongezae mwenyekiti migogoro isiyokuwa ya radhima ndani ya Chama

Tafadhari muacheni mama ajenge nchi
Msaidieni mawazo ya kujenga na si chokochoko
Anapo stahili kupongezwa mpongezeni
Na Anapo stahili kusifiwa msifuni tu
,,
Radhima, ndo lazima au? Kazi ya kufundisha kiswahili inaanza kuwa kubwa kuliko ya kufundisha lugha ya Malkia, halafu mtu anasema watoto hawaelewi kisa kiingereza

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
Muungwanae? Polisi wa...akipiga tatu bila...lazima ajieleze.

Hata mpigie upinzani CCM itashinda. Huyu ndiye Muunhlgwana!
Mi ningekuwa rais ningemfyekelea mbali ndugai kwa kumpiga risasi 32 kama ambavyo jpm alimtandika lisu ili naye asikie machungu kama wengine. Ana bahati mama Ni muungwana Ila lingekuwa lile lishetani pangechimbika
 
Nawaza sana, hivi kuna siku na sisi tutatoka kwenye ugiza? Mtu kama Nancy Pelos alimpelekesha Trump kama mtoto lkn kazi zikaendelea fresh tu wala Trump hakuandaa magenge ya kummaliza Pelos.

Ebu achaneni na ujinga wa kwamba Bunge lazima liitii serikali!
 
Hivi uhuru wa maoni nini maana yake
Je nikweli kuwa ndugai Katenda dhambi kutowa maoni yake!
Nadhani hapa Kuna watu wanakuza huu mjadala ili wanufaishe matumbo Yao na Hawa niwale wanao fukuzia teuzi za mama

Haiwezekani kaneno kadogo Sasa imekuwa kila mtu anakuja na tamko lake ebo, CCM nicha kubwa uwezo wakumuita ndugai na kumpa onyo wanao na wenye Chama Chao wapo wametulia wanasoma Mchezo unavyo kwenda

ila wasaka teuzi Sasa mnabowa sana Sasa mnataka mumchonganishe mama na jobu ili iweje,
haya tufanye jobu avuliwe uspika nini mtafaidika nacho zaidi ya kumuongezae mwenyekiti migogoro isiyokuwa ya radhima ndani ya Chama

Tafadhari muacheni mama ajenge nchi
Msaidieni mawazo ya kujenga na si chokochoko
Anapo stahili kupongezwa mpongezeni
Na Anapo stahili kusifiwa msifuni tu
,,
Hawa watu ni wa ajabu sana. Wanataka serikali isimamiwe vizuri kwenye mipango na matumizi yake, lakini wakati huo huo wanataka bunge liwe rubber stamp ya kusema "ndiyo mzee" kwa kila jambo la serikali. Hawataki kusikia maoni tofauti. Huo ni upuuzi wa kiwango cha juu sana.
 
Nawaza sana, hivi kuna siku na sisi tutatoka kwenye ugiza? Mtu kama Nancy Pelos alimpelekesha Trump kama mtoto lkn kazi zikaendelea fresh tu wala Trump hakuandaa magenge ya kummaliza Pelos.

Ebu achaneni na ujinga wa kwamba Bunge lazima liitii serikali!
Na wewe jaribu kuficha upumbavu wako kidogo. Yaani unataka kuifananisha Marekani na Tanzania? How? Unafananisha mlima na kichuguu?
 
Nadhan mnakuwa wakali tu bila kuwa na uelewa pia kumbukumbu za mambo.

Hivi amkumbuki samia aliwai kusema yeye yuko tayari kukosolewa na hata kama mna mabango njooni mnikosoe?? Sasa mbona mnakuja juu pale anapokosolewa?? Au mnataka wawepo baadhi tu ya wachache wenye uwezo wa kumkosoa??

Nadhan tutulie kwan sasa ndio kakosolewa naye aliwai kulirusu hilo.
Hakuna kitu kibaya kama kumtegemea mwanadamu hawa ndugu hawaamini kama Hayati Magufuli ameondoka milele na mipango yao imeshindwa.

Nawaomba wabunge kwa kuwa Ndugai hataki kuonesha heshima kwa Rais na anamletea dharau kwasababu ni mama WABUNGE KATAENI HASA WABUNGE WANAWAKE PELEKENI HOJA YA KUMWONDOA KAMA SPIKA.

Ana agenda ya Siri ndio waliopo nyuma Polepole na Bashiru Makonda nk

Tumieni sheria kumwondoa Mbona Magufuli alikopa na akawa anatudanganya pesa zipo hakumsema au kisa huyu ni mwanamke anamletea dharau mwondoeni

Ametumia bilion 2.7kwa matibabu yake lakini mbunge kama mh Lissu akamkatalia kumlipia matibabu kwa kuwa Mungu halali alichokifanya kwa wenzake kitarudi vilevile.
 
Hawa watu ni wa ajabu sana. Wanataka serikali isimamiwe vizuri kwenye mipango na matumizi yake, lakini wakati huo huo wanataka bunge liwe rubber stamp ya kusema "ndiyo mzee" kwa kila jambo la serikali. Hawataki kusikia maoni tofauti. Huo ni upuuzi wa kiwango cha juu sana.
Kinacho leta maswali mazito kwaninj bunge unalolisema halikusimamia wakati wa mwendazake na ndio mambo makubwa yalipitishwa na pesa ya serikali ikawa Kama inatoka mfukoni kwa mtu mmoja??mbona Ndugai alilifanya bunge likawa Taasisi ya kupigia makofi kila lkilichoamliwa na mwendazake?? Leo hii analeta dharau na kufokafoka au kwasababu Rais ni Mwanamke??
 
Hakuna kitu kibaya kama kumtegemea mwanadamu hawa ndugu hawaamini kama Hayati Magufuli ameondoka milele na mipango yao imeshindwa.

Nawaomba wabunge kwa kuwa Ndugai hataki kuonesha heshima kwa Rais na anamletea dharau kwasababu ni mama WABUNGE KATAENI HASA WABUNGE WANAWAKE PELEKENI HOJA YA KUMWONDOA KAMA SPIKA.

Ana agenda ya Siri ndio waliopo nyuma Polepole na Bashiru Makonda nk

Tumieni sheria kumwondoa Mbona Magufuli alikopa na akawa anatudanganya pesa zipo hakumsema au kisa huyu ni mwanamke anamletea dharau mwondoeni

Ametumia bilion 2.7kwa matibabu yake lakini mbunge kama mh Lissu akamkatalia kumlipia matibabu kwa kuwa Mungu halali alichokifanya kwa wenzake kitarudi vilevile.
Gwajima katangaza kuwa Ndugai ni mtesi wake, Hawa wote NI TEAM mwendazake.

Gwajima na BASHITE NI TEAM mwendazake LAKINI hawapikiki chungu kimoja
 
Mi ningekuwa rais ningemfyekelea mbali ndugai kwa kumpiga risasi 32 kama ambavyo jpm alimtandika lisu ili naye asikie machungu kama wengine. Ana bahati mama Ni muungwana Ila lingekuwa lile lishetani pangechimbika

Ndio maana haujawa hata balozi wa nyumba kumi
 
Back
Top Bottom