Tupeane uzoefu kwa waliofukuzwa makazini(jobless)

Tupeane uzoefu kwa waliofukuzwa makazini(jobless)

nimechafukwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Posts
290
Reaction score
237
Wakuu siku ya Alhamisi tar 27/7/2017 ilikua siku mbaya sana kwangu kwani nilipokea barua ya kusimamishwa kazi...sina biashara yoyote na natarajia kufunga ndoa mwezi wa 10 ....naombeni ushauri..fani yangu ni mwasibu
 
We komaa na kukusanya michango ya harusi.. chukua jukumu la kuwa mtunza fedha wewe mwenyewe ukikusanya za kutosha funga ndoa yako simple tu salio lingine tafuta biashara ya kufanya.
Chukua USHAURI huu mleta mada , ushindwe mwenyewe tu kujiongeza
 
We komaa na kukusanya michango ya harusi.. chukua jukumu la kuwa mtunza fedha wewe mwenyewe ukikusanya za kutosha funga ndoa yako simple tu salio lingine tafuta biashara ya kufanya.
chukua hyo
 
Ni hizo stress zimekufanya utuandikie mwasibu auu ?
 
pole sana bwana mwasibu...na karibu sana kitaa!!
 
Wewe chakelea tu, ni kamtihani kadogo sana utafaulu. Kama utaweza kuhimili msongo wa mawazo kipindi hiki, huku ukiendelea ma maisha yako kama kawaida basi hakika wewe utaweza kuishi maisha yoyote yale. ukishindwa kuhimili basi hata mafanikio huwezi kuyahimili, ikiwezekana hata ndoa itakushinda.
 
Pole sana mkuu tupo wote,nasi pia tulilimwa barua za kusitishiwa ajira zetu tarehe 21/7/17 na iliyokuwa FBME BANK(under liquidation)tuko mtaani sasa giza nene wakuu.
 
Pole sana kiongozi, ndio ukubwa huo mwenyekiti,hata hivyo usijali hauko peke yako.
.ni kupambana tu na hali zenu..
 
Back
Top Bottom