Tuotoe ushauri kwa mwanaume mwenzetu

Tuotoe ushauri kwa mwanaume mwenzetu

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Posts
1,392
Reaction score
1,419
Kapata demu mwenye mtoto wa miaka mitano, ndo mnaita single mother, demu ni mkali sana haswaaa, ila yeye kanambia anawaogopa single mother, ila kazama kwa penzi la huyo mama, uyo mdada ana bellow 22 years, ypo chuo flani, na mtoto anakaa kwa mtu ndugu yake.

Huyo mdada kifupi ni mrembo ni ukimwangalia kama hajawai kuzaa, kapata mtoto kwenye mambo ya kula tunda kimasihara, ila jamaa kamwelewa demu na dem kamwelewa jamaa, hakumuuliza kuhusu baba mtoto ila aliambiwa ana familia yake.

Jibu nililompa, hakikisha baba mtoto amekufa na kaburi lake umeliona, kama yupo hai subili afe, ukitangulia wewe yote kheri[emoji3][emoji3][emoji3], mwenye kuongezea ushauri kwa huyu baharia,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Soma happ chini.
IMG-20200203-WA0002.jpeg
 
Mbona mnawafanya ivyo single mother?, wanakasoro gani, nao wana haki ya kupenda na kupendwa tena km wengine. Huwezi jua amepitia magumu mangapi mpk amekuwa ktk hali hiyo.

Usikute ata aliyesababisha yeye kuitwa ivyo ni mtu anayeitwa mwanaume, wanaoongoza kuwatenga wanawake wa aina hiyo. Fikiria km ndo angekuwa ndugu yko, sidhn km ungempondea ivyo. Na single father je, nao watengwe?, na ndiyo chanzo kikuu cha single mother na wtt wasio na baba mitaani.

Aisee, waache waoane.
 
mwambie ajilipue tuu. akifa, tutachanga rambi rambi tukimbie nazo
 
Back
Top Bottom