Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuongelee muziki wa rock wadau.

Discussion in 'Entertainment' started by Red Giant, Mar 10, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    Wadau ambao ni rock fans tuongelee muziki huu: nyimbo mpya, bendi kali, nyimbo kalikali and how it aaffects your life mi binafsi nikisikiliza huwa na find hope for the future, what about you?
     
  2. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    nawasikiliza the scorpions siku hizi, jamaa walianza muziki 1965 album ya mwisho wametoa 2010 ukisikilza za kuanzia 1980 you will say yeah!
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,976
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Im on it! Jah bless. How are you my bredren?
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    mi niko poa, vipi masong gani mapya yametoka huko niyapakue
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 31,186
    Likes Received: 2,917
    Trophy Points: 280
    I was just watching some old Hendrix concerts/ documentaries, what kind of Rock do you listen to? I dig the old greats, The Eagles, The Killers, The Doors, Queen etc.

    More recent bands I tend to go indie/ alt, Death Cab For Cutie/ Phoenix/ The Raconteurs type.

    Also into Brit indie rock like Arctic Monkeys.
     
  6. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    mi napendelea rock za kuanzia 2000- , oldies huwa natafuta collection kama queen na jefferson starship.
    punk huwa napendelea zaidi hasa rise against na the ataris my best band kwa sasa hivi ni jimmy eat world
    vipi huwa unasikiliza metal? nawasikiliza nightwish nowdays.
    niliwasikiliza death cab nikajikuta nadownload album nne.
    saa hizi ntawtafuta hao killers na eagles niwaenjoy
     
  7. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mtu wa Guns n' Roses, Metallica, ACDC, Depeche Mode, Billy Joel, Bon Jovi, etc.
     
  8. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    full metal mzee!
    who made who- AC/DC
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,623
    Likes Received: 2,597
    Trophy Points: 280
    Mziki wa kizungu huo, tena wazungu wala unga wenye mapepo machafu
     
  10. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    akiangalia wanamuziki wote hao wanaoimba weird things (mapepo) ni wachache tu, wale wa gothic metal nao ni baadhi tu nyimbo nyingine zina ujumbe kuliko hata za dini au dushelele wasikilize simple plan- nyimbo kama crazy au nickleback nyimbo kama if every one care. zipo hata rock za dini wasikilize casting crowns au newsboys. usichanganye tabia ya mtu na kazi yake
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,976
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    wow, Jimmy Hendrix ni mkali sana. Hey, Death cub for cuties wametoa album yao mwaka jana mwishoni. Nawakubali sana hawa jamaa.
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,976
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    good. Rock on. AC/DC ni noma mkuu. Good. Metallica wamerudi tena.
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,976
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    naomba nikuulize swali, Jimmy Hendrix ni mzungu? (father of guitars), black metal ni wazungu? Chucky Berry ni mzungu? Sasa hao ndio wanaoongoza kwa kuanzisha rock. Rock and roll imetoka kwa watu weusi mkuu (ila mimi siamini kama kuna tofauti kati ya weupe na weusi, nimeshangaa kuona mtu unapenda kitu na unaweka mawazo ya Racism). Bendi za weusi zipo nyingi na maarufu, Sevendust kuna Rajon msanii mwenye sauti nzuri katika rock metal kuliko wote), kuna HED-PE, Killswitch engage, Living Colour, Lamb of God e.t.c. Mkuu acha racism.

    Tabia ya mtu sio tabia ya mziki. Mbona kuna gospel rock (CCM), Mfano Sanctus Real, Hawk Nelson, MercyMe, 3rd Days, Back to Sunday, n.k?

    Kuna classic rocks, kina coldplay, one republic, n.k. Wote wanaimba na wastaarabu tu?
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,976
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    casting crowns napenda sana gospel zao. Big up kwa kumpa somo huyo.
     
  15. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 4,946
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    I like "California" rock .... kinda alternative mainly Sublime, Sugar ray, Nickelback, Red Hot Chillipeppers, Linkin Park, Coldplay.

    The closest thing to metal that I can listen will be Rage (which is far from that hedbangin metal), Trapt and a lil bit of Motley Crue!
    I'm not into punk and I grew up listening to Afro-rock a lil bit, like Osibisa and my man Fela.

    But I'm a huge fan of Red Hot Chilli peppers (especially before Dave Navarro moved to that wacky Jane's Addiction).
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    The Eagles, Cold Play, Linkin park alafu kuna nyingi sana napenda randomly.... Hua I don't know nani waimbaji.... mara nyingi hata names ya nyimbo I don't know...
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160

    Apollo I see Red Giant has landed you home.... lol.
     
  18. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenikumbusha lamb of God kuna video moja dingi alitaka amuandalie mwanae birthday party akaangalia majina ya bendi akaona jina lamb of God linasound vizuri akawaalika! watoto nusura wawe viziwi.
    vipi unaifahamu MP3ville.com? jamaa wana torrent files za album mpyampya
     
  19. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nickel back-how you remind me
    nickel back-burn t to the ground(hii pia ni theme song ya RAW on WWE) i highly recomend these songs 2 all rock fans!! Ukiikosa 2ambizane ntaweka link bt zote nadhan zinapatikana hata beemp3.com
     
  20. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nyingine if ur in the mood to punch some1 in the face or 2 put ur game face on ni 'This fire burns by killswitch engage" pia ilikua theme song ya zaman ya Cm Punk