tununue gari gani?

tununue gari gani?

kapujege

Member
Joined
Aug 4, 2012
Posts
34
Reaction score
6
wakuu,mimi na mzee wangu 2po njia panda tununue gari gani kati ya harrier na noah new model.mimi nasema harrier yeye anataka noah. Je tununue ipi ambayo ina kiwango kizuri? NAOMBENI USHAURI.
 
wakuu,mimi na mzee wangu 2po njia panda tununue gari gani kati ya harrier na noah new model.mimi nasema harrier yeye anataka noah. Je tununue ipi ambayo ina kiwango kizuri? NAOMBENI USHAURI.

funguka
 
Kwani mko wangapi katika familia na je barabara zenu zikoje????
 
Hehe...siipendi harrier koz nishakuwa na xperience mbaya nayo..ni nzuri kwa nje bt for a man sidhan kama utsipenda...n ts fuel consumption is jus a waste nothing beta to offer.
I would say..go for th Noah ama better stil a rav4 new ata old model kama cash hairuhusu.
 
Mbona mi naona Noah na Harrier ni vitu viwili tofauti?
Hw can u compare 4 wheels drive na 2wheel drive?

Harrier ni gari kubwa pia maint cost iko juu na fuel consump lazma ni kuwa hata bei ni tofauti sana.

Noah is a min bus mainly for family ila hiawezi kuvumilia shida na haina 4wheel.

Cha msingi angalieni mahitaj yenu kwa maana ukubwa wa familia, aina ya barabara zenu, kipato chenu na n.k

Km hutegemei kwenda kwenye madimbwi au mashambani basi noah ndo inakufaa
 
nunuwa toyota duet, inanipa fuel consuption ya 1lt kwa 12km.
nauza kwa bei ya kichizi 4.8million tuu....inahijit.service za piston na oil seal.
 
nunuwa toyota duet, inanipa fuel consuption ya 1lt kwa 12km.
nauza kwa bei ya kichizi 4.8million tuu....inahijit.service za piston na oil seal.
Hilo ni bom linasubiri wa kumlipukia!!!!!!!!!
Kama ipo mzuka si utumie mwenyewe mkuu.
 
misitaki kutumia hela ku fanya repair...inatakiwa repair ya kama maximum laki 5... dio mana nauza hiyo gari rahisi.
 
Mi nangewashauri kivingine kwanini msinunue piki piki kila m2 aendeshe yake coz hapo patakuwa na ugonvi wa nani kuendesha ilo gari
 
misitaki kutumia hela ku fanya repair...inatakiwa repair ya kama maximum laki 5... dio mana nauza hiyo gari rahisi.

mkuu vipi body yake haija guswa au ndio ishakula puti mpaka basi
 
body ipo safi kabisa...
tatizo ni ya oil seal na piston ring.... baas.... mi sityaki ku tumia hela ku repair na matatizo na mafundi...
 
What is your budget? what is purpose of the vehicle? is this your first vehicle? who pays?
Inawezekana baba yako anakataa kwa sababu yeye ndio atakayelipa kwa sababu harrier ni more expensive, nyingi zina cc 3000 wakati noah ni 2000-2500. Noah ukichoka you can quickly turn it into business vehicle.
 
Back
Top Bottom