Tunduru tumeipokea vizuri ACT - Wazalendo

Tunduru tumeipokea vizuri ACT - Wazalendo

Katika hali inayoonesha watanzania wa Sasa hawategemei propaganda kufanya maamuzi,wananchi wa Wilaya ya Tunduru wamejitokeza kwa wingi kujiunga Na Chama cha ACT Wazalendo huku wakielezea Chama hicho Kama Tumaini Lao jipya Na kuachana na vyama ambavyo Kimsingi vimeshakuwa saccos za watu Fulani huku wakimwelezea kiongozi mkuu wa ACT - Wazalendo, Ndugu Zitto Kabwe Kama shujaa Na kwamba ameonesha kwa vitendo namna anavyotosha kuwa kiongozi ktk taifa hili.

ACT Taifa kwanza leo na kesho.

Kijana acha kutumika sehemu mbaya, sisi Watz hatutaki kusikia habari zenu za Ndumila Kuwili kila siku tumechoka na habri za Chama za Social Meadia.

Watanzania tunataka CCM WANG'OKE madarakani na siyo hizi ngonjera zenu za kwenye mitandao ya KIJAMII, mara wabunge 50,chama kikuu cha upinzani mara sjui nini.....hebu acheni mchezo na MAISHA YETU HUU SI MUDA WA NGONJERA NA USANII HUKU MWENZENU MAMBO YAKE SWAFI ALAFU NINYI MNABAKIA KUTUMIKA TU.
 
Ni jukumu la Kiongozi mkuu wa Chama cha ACT Kukitangaza chama nchi nzima,yeye ndio Organising machine na atakuwa na wasaidizi wake
Back to your question: Sio kwamba hakuna mwingine zaidi yake ila yeye ndio amekalia kiti chenye jukumu hilo nililolitaja juu,akija kukakila mwengine atarithi hayo majukumu na movement itaendelea,Karibu ACT-Wazalendo.[/QU

Hiki chama kina malengo mawili tu.
1. Kuisaidi ccm. Hii ni siri ya mwenye chama pekee ndo maana kaweka masharti ya yeye pekee ndo atakuwa mwenezaji wa chama ili wasio ijua siri hii wasije wakaropoka tofauti majikwaani!
2. Na sisi tuwe na chama chetu. Nadhani mwenye akili atanielewa namaanisha nini hapa. Angalieni aina ya watu wanaohamia huko na washabiki wake hapa!

Mwenye masikio na asikie.......
 
Mwanza ACT na CCM wachangia ofisi eti wameanza kubana matumizi kuelekea uchaguzi ujao.
 
kwa hiyo mkuu unakiri kuwa hata mikutano yenu ya kata mtakuwa mnaweka audio/video zake kwa sababu hakuna mwingine zaidi yake anae weza eneza chama hadi astaafu ufalme

Tupo hapa JF kuwekana sawa na watu kama nyinyi hadi mtambue kwamba kuna Watanzania wengi wanaotofautiana na Chadema lakini bado wanalitakia mema Taifa hili na hatutarudi nyuma
1.Nimekwambia atakuwa na wasaidizi wengi katika zoezi zima la kueneza chama,lakini kama humo unakosema sijui kwenye mikutano ya kata kama kutakuwa na ulazima wa kuweza hizo audio/video kama zipo na tukiona zitasaidia kueneza chama zitawekwa Is tht a bad thing?
2.Quote: "hakuna mwingine zaidi yake anae weza eneza chama", hii statement haikuwapo kwenye origina Phrase ya aliyecomment ni ya kwako lakini haijalishi swala ni kuijibu,Katika chama cha ACT kuna watu wengi wenye uwezo wa kufanya kazi ya kueneza chama lakini kinachofanyika ni kanuni tu ya Utawala hata katika makampuni katika kitengo chochote kile lazima kuwe na Head,so Zitto sio pekee anayeweza kueneza chama isipokuwa yeye ni Head katika hiyo responsibility akiwa kama Kiongozi mkuu wa chama,ndio mana nikasema NARUDIA kutakuwa na timu ambayo yeye ndio Head.Mkuu get used to the fact kwamba The man(ZZK) is very capable and he deserve to lead that #Teamenezachama ~ ukimchukia utaumia bure
Karibu ACT-Wazalendo tuirudishe nchi katika misingi
 
Ni jukumu la Kiongozi mkuu wa Chama cha ACT Kukitangaza chama nchi nzima,yeye ndio Organising machine na atakuwa na wasaidizi wake
Back to your question: Sio kwamba hakuna mwingine zaidi yake ila yeye ndio amekalia kiti chenye jukumu hilo nililolitaja juu,akija kukakila mwengine atarithi hayo majukumu na movement itaendelea,Karibu ACT-Wazalendo.[/QU

Hiki chama kina malengo mawili tu.
1. Kuisaidi ccm. Hii ni siri ya mwenye chama pekee ndo maana kaweka masharti ya yeye pekee ndo atakuwa mwenezaji wa chama ili wasio ijua siri hii wasije wakaropoka tofauti majikwaani!
2. Na sisi tuwe na chama chetu. Nadhani mwenye akili atanielewa namaanisha nini hapa. Angalieni aina ya watu wanaohamia huko na washabiki wake hapa!

Mwenye masikio na asikie.......

Nashukuru Ndugu tuendelee kuwekana sawa,tutaelewana tu:
1.Unachokifanya kinaitwa Fear Mongering na sio wewe wa kwanza kukifanya kimefanywa na wengi na nchi mbalimbali duniani lakini kwa wananchi wanaojielewa It wont work
2.Baadhi ya wamarekani waliaminishwa kuwa Barack Obama ni Muislam,kuwa ni Mkenya hivyo hafai kuwa Rais wa Marekani,kuna kundi kubwa la watu waliamini hivo na hawakumpigia kura Lakini kuna Kundi kubwa la watu hawakuamini hivo na walimpa kura na kilichotokea will remain History,kwa hiyo una haki ya kimsingi kabisa ya kuamini na kuhubiri unachoamini ili watanzanie wasiipigie kura ACT lakini Tupo vile vile tunaoamini kinyume na wewe na tunaiamini ACT na tutapita kwa watanzania kuwahubiria cha msingi ni nani atakayefanikiwa Time will Tell.
 
Matendo yao yote na juhudi zao zote ni kuibomoa chadema...kazi waliyoijaribu wakiwa ndani ya chadema wakatimuliwa...sasa wanaijaribu wakiwa nje
 
Nimekwambia atakuwa na wasaidizi wengi katika zoezi zima la kueneza chama,lakini kama humo unakosema sijui kwenye mikutano ya kata kama kutakuwa na ulazima wa kuweza hizo audio/video kama zipo na tukiona zitasaidia kueneza chama zitawekwa Is tht a bad thing?

tatizo hao wasaidizi unaowasema hawajiamini mkuu wanaishia kuimba zitto zitto tu kana kwamba bila yeye hata mkutano wa watu 10 hawawezi itisha, labda uniambie watakao shindwa kula za maoni ukawa au ccm

by the way unahabari za operations zinazoendeshwa huko geita na chopa, musoma na sehemu nyingi bila mbowe wala slaa hiki ndio kitu ambacho tunakipigania decentrilazation

mambo ya kujilundikia madaraka ni u-dictator, inaonyesha huwaamini wasaidizi wako, na unaamini bila wewe mambo yatasimama ukifa je ina maana chama kitakufa pia

dhana ya kufikia hatua kutumia audio/video yake mfalme kwenye mikutano ya kata naona hujananielewa, nilimaanisha ni kutokana na imani ya wafuasi wake kwamba hakuna anaeweza ongea zaidi yake, hapo mnajenga chama au mtu?
 
Tunduru iko wapi? Au iko karibu na Timbuktu?
 
Katika hali inayoonesha watanzania wa Sasa hawategemei propaganda kufanya maamuzi,wananchi wa Wilaya ya Tunduru wamejitokeza kwa wingi kujiunga Na Chama cha ACT Wazalendo huku wakielezea Chama hicho Kama Tumaini Lao jipya Na kuachana na vyama ambavyo Kimsingi vimeshakuwa saccos za watu Fulani huku wakimwelezea kiongozi mkuu wa ACT - Wazalendo, Ndugu Zitto Kabwe Kama shujaa Na kwamba ameonesha kwa vitendo namna anavyotosha kuwa kiongozi ktk taifa hili.

ACT Taifa kwanza leo na kesho.

Tunduru ya wapi walipo ipokea act?mimi nipo hapa amazon na karibu na ofisi za cuf watu wote wanatunduru wanategemea ukawa,sehemu zote za kadewele,nanjoka hata kule mbesa,lukumbule,matemanga,kiuma,azimio wote tegemeo lao ni ukawa...wacha kuwadanganya watu wewe mchumia tumbo.
 
huwezi kunichagulia chama wewe nani kwangu? unaruhusiwa kuipenda cdm wewe mimi sikuchukii huo ni mtazamo wako.namimi kuipenda act nihaki yangu.namwingine akiipenda ccm nihaki yake.tufanye siasa siyo kuleta kauli za kipuuzi hapa

Ok hukatazwi kupenda ulichoamua kupenda lakini siyo mtu analeta uongo hapa jamvini kwa sababu za mihemuko ya itikadi.
 
Mi nadhani Mashabiki wote wa Act ni Majuha. Nyinyi kunasiku ZZK atasema kuleni Mavi na mtakula. Maana kila mtu Act anaimba ZZK tu hicho chama ni cha mtu mmoja tu?. Naona nynyi Act ZK amewashikia akili. Mtakuja kuwa km wafuasi wa yule mchungaji Uganda aliyewachoma moto waumini wake.

Anaitwa Kibwetele
 
Cha ajabu mnaozungumzia ACT ni CCM na hao wana CCM mnaowapa kadi za chadema wajifanye chadema kumbe mnaigiza tu mtawakamata wafuata upepo wenzenu na sio watu wanaojielewa..... Only the time will tell....

Dakika 90 ni october 2015
 
Kaka Mimi nasafiri Na upepo wa mabadiliko,Na siwezi kushikilia Chama hata Kama kimepoteza dira sera za act zimefufua matumaini ya ukombozi,maisha Ni mabadiliko Ndugu yangu ulikuwa mchanga umekuwa kijana Na utakuwa Mzee Na utakufa kwa nini usibadilike kisiasa pia.

Kila la kheri kwenye safari yako ya kwenda na upepo
 
10488065_1057507930930711_6524071524866179625_n.jpg
 
Back
Top Bottom