tunduma pachafuka


K

kauzu pipo

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
K

kauzu pipo

Member
Joined Nov 5, 2010
20 0 0
taarifa nlizopata ni kwamba raia wa tanzania wameshindwa kulala kutokana na milipuko ya mabomu huko mpakani tunduma kutokana na vurugu za uchaguzi wa zambia. Inasemekana kuwa watanzania wengi wanaoishi tunduma wako kwenye ardhi ya zambia. Mwenye taarifa zaidi atujuze.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
7
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 7 0
dah poleni ndugu zetu,twasubiria more info
 
D

Dariser

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
D

Dariser

Member
Joined Aug 11, 2011
36 0 0
Dah!ila huwezijua labda na 2015 wazambia nao watashndwa kulala maana mass awakening imekuwa kote sasa na dawa yake imekuwa mabomu!
 
Think Global RC

Think Global RC

Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
24
Likes
0
Points
0
Think Global RC

Think Global RC

Member
Joined Mar 5, 2008
24 0 0
Mwanzo mzuri wazambia, nguvu ya umma haizimwi na mabomu.
 
Gwota

Gwota

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
205
Likes
7
Points
35
Gwota

Gwota

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
205 7 35
Hata mm nimesikia wapo radio, Mpinzani wa kule michael sata anaongoza kwa kura nyingi ndo wananchi wanataka tume itangaze matokeo wakati huo huo tume inadai kuna watu wameingilia mtandao wao wa kumputa wa kuhesabia kura, Hawa hawana tofauti na ccm
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
kwa hiyo kura zitahesabiwa kwa mkono kama yaliyotokea florida enzi zile!
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
2
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 2 0
Nimeangalia tv ya zambia hata michael satta mpinzani anaongoza ana kura 988900 na wa chama cha mmd mtawala anakura 800691 hapo kuna tofauti yakura laki2,napia kuna nduguyangu alikua anasafiri kesho toka dar to lubumbashi kwa bus la taqwa wamezuia wasiingie zambia mpk baada ya siku3 kwahali ilivyo hao mmd watachakachua wataiba watamtangaza mgombea wa chama tawala,lakin hao mmd ni wapinzani waliochukua madaraka kwa kumtoa kaunda, sasa wanaiba kura wajitangaze kwanguvu jehapa kwetu tz mpinzani akishinda atakubali kutoka madarakani?
 
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
1,083
Likes
137
Points
160
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
1,083 137 160
Wataingiza mchezo wao wa kuigiza eti serikali ya mseto kama Zimbabwe n Kenya
 
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,260
Likes
178
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,260 178 160
Nimeangalia tv ya zambia hata michael satta mpinzani anaongoza ana kura 988900 na wa chama cha mmd mtawala anakura 800691 hapo kuna tofauti yakura laki2,napia kuna nduguyangu alikua anasafiri kesho toka dar to lubumbashi kwa bus la taqwa wamezuia wasiingie zambia mpk baada ya siku3 kwahali ilivyo hao mmd watachakachua wataiba watamtangaza mgombea wa chama tawala,lakin hao mmd ni wapinzani waliochukua madaraka kwa kumtoa kaunda, sasa wanaiba kura wajitangaze kwanguvu jehapa kwetu tz mpinzani akishinda atakubali kutoka madarakani?
Don't justify by inference, kwanini usimzungumzie aliyepo madarakani.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,687
Likes
4,106
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,687 4,106 280
Mwanzo mzuri huo, soon hizo kelele zitahamia upande wetu.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
2
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 2 0
Don't justify by inference, kwanini usimzungumzie aliyepo madarakani.
chiluba alipochukua madaraka kwa kumtoa kaunda dunia nzima ilishangilia nandie aliekua ktk wapinzani wamwanzomwanzo africa kungoa mbuyu kama kaunda ila matokeo yake wazambia na majirani zao walilia mpk chiluba anakufa alikua nakesi za ufisadi,pia leo mmd haitaki kutoka madarakani inachakachua kama ccm hapa tzania,je cdm au cuf au nccr au sau tukiwapa madaraka nawao siwang'ang'ania?ukionja nyama ya binadamu huachi uchawi asilani.
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Hata mm nimesikia wapo radio, Mpinzani wa kule michael sata anaongoza kwa kura nyingi ndo wananchi wanataka tume itangaze matokeo wakati huo huo tume inadai kuna watu wameingilia mtandao wao wa kumputa wa kuhesabia kura, Hawa hawana tofauti na ccm
in red...
cku zote machafuko husababishwa na chama tawala, wanapogoma kukabidhi madaraka kwa chama pinzani kilichoshinda uchaguzi...
 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
taarifa nlizopata ni kwamba raia wa tanzania wameshindwa kulala kutokana na milipuko ya mabomu huko mpakani tunduma kutokana na vurugu za uchaguzi wa zambia. Inasemekana kuwa watanzania wengi wanaoishi tunduma wako kwenye ardhi ya zambia. Mwenye taarifa zaidi atujuze.

jana nakonde zb maduka yalifungwa saa4 wafuas wa sataa walipo anzisha valangati walianza kuchoma mataili balabalani nakutaka kuchoma masoko ndipo maasikali wakaanza kulipua mabomu ya machozi watanzania wengi wanamaduka soko la bulaki upande wa zambia wameathilika sana wengine walianza kuhamisha biza zao kwakuhofia kuchomewa shilika la umeme zesiko walikata umeme kwakuhofia hasala ingekuwa kubwa wakifanikisha kuchoma moto maduka kwaleo kupo swali chanzo cha vulugu nikuchelewesha kutangaza matokeo sata kaibuka mshindi watu wanashelekea biashala wamefunguwa kamakawaida kwaleo ccm ijifunza kwawenzetu wazambia
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Jama aliye weka hiyo mada alikosa talifa sahihi au alipewa na watu tu au ni maneno tu mbn si huku tunduma jana kutwa maduka yalikuwa wazi na tumefanya kazi kwa aman na tumelala kama kawaida hakuna machafuko.mi nandika toka tunduma
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
taarifa nlizopata ni kwamba raia wa tanzania wameshindwa kulala kutokana na milipuko ya mabomu huko mpakani tunduma kutokana na vurugu za uchaguzi wa zambia. Inasemekana kuwa watanzania wengi wanaoishi tunduma wako kwenye ardhi ya zambia. Mwenye taarifa zaidi atujuze.
jana kutwa tumefanya kazi kwa amani na tumelala kwa amani hakuna machafuko yoyote japo mida ya mchana jana kulikuwa na vulugu ila amani ipo na ilikuwepo.sema umepewa talifa ambayo nae mtoaji amesikia maneno ya vijiweni.mi ni mkazi wa tunduma
 

Forum statistics

Threads 1,250,525
Members 481,402
Posts 29,736,517