Tundu Lisu kutoka rumande kwa dhamana ni Sifa ?

Tundu Lisu kutoka rumande kwa dhamana ni Sifa ?

Makusudically

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2014
Posts
2,215
Reaction score
1,240
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili, sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili, sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Wewe ulitaka atoke rumande kwa kutoroka?
 
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili, sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
unaanzisha thread ngapi kutwa?
 
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili,sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo unaona dogo?
 
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili, sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wenye akili timamu watakuelewa! Subiri mandondocha au nyumbu waje!
 
Angekosa iyi dhamana bwana yule angejitutumua sana. Hiv sasa anatafta kiki ya kutoa uso wake nje tena.

Hata serkal yako inatambua kua jamaa akipata dhamana tu, tyar wamesha shindwa maana hata maakamani kuwa wanakwepa kwenda.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili, sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Yaani kwa hadhi yako ya Ubunge hustahili kuandika ulichoandika.

Hongera lakini umepata buku zako saba
 
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili, sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
PHD ya lipumba hiyo, upimwe mavi badala ya mkojo wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili, sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa aibu vipi wakat dhamana ni jambo la kisheria?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

May Allah bless Me and You
 
Kuswekwa ndani ni jambo la kujichunga nalo sana naamini ukikaa mahabusu unaongeza chuki sana kwa waliokuweka ili jamii ione kama hakuna kitu kibaya kilichotokea unapaswa kufanya kama alivyofanya lakini kiukweli usichezee jela labda ije kwa BAHATI mbaya naamini unaweza kufanya siasa bila Kusekwa ndani na ukapata wanaokuunga mkono kwa hoja zako lakini pia serikali inapaswa kutokupambana na watu Wa namna hii maana wanapoteza muda na dira ya Yale mliyo kusudia kuyaganya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni aibu kwa mkuu wa Nchi kutoa maelekezo Lissu apimwe mkojo kwenye kesi ya uchochezi.

Ni aibu kwa mkuu wa Nchi kupendelea teuzi za watu wa ukanda mmoja na ndugu kwenye nyadhifa za serikali.

Ni aibu kwa mkuu wa Nchi kuzuia mikutano ya kisiasa ilihali wewe unalandalanda kwenye majukwaa ya siasa na kunadi sera za chama kupitia kofia ya Rais.
 
Ni aibu kutoka rumande kwa dhamana hala fu unainua mikono kuashiria furaha kupita kiasi, kesi ipo palepale, wewe unafurahi kama zuzu.
Ni aibu mtu mzima mwenye timamu kumuona Lisu kuwa shujaa wskati hakuna chochote cha maana alichowahi kukifanya ktk Taifa hili, sana sana kutukana Serikali tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie mijitu ya hovyo kweli. Mwanzo mkasema mawakili 18 ni siasa tu na wameshindwa kumpatia dhamana dhidi ya mawakili wanne wa serikali. Lakini hata hakimu alitumia reference ya mawakili 18 kutoa dhamana. Sasa mnadai dhamana si dili.
 
Ni aibu kwa mkuu wa Nchi kutoa maelekezo Lissu apimwe mkojo kwenye kesi ya uchochezi.

Ni aibu kwa mkuu wa Nchi kupendelea teuzi za watu wa ukanda mmoja na ndugu kwenye nyadhifa za serikali.

Ni aibu kwa mkuu wa Nchi kuzuia mikutano ya kisiasa ilihali wewe unalandalanda kwenye majukwaa ya siasa na kunadi sera za chama kupitia kofia ya Rais.
Hoja ya kupimwa mkoja inaonekana kuwa kitu cha ajabu lakini wale jamaa wanauwezo Wa kususpect jamaa labda alionesha dalili za ulevi na ulevi hasa Wa madawa unaweza kupelekea MTU kurudia rudia makosa ya ajabu ajabu bila kuwa na kilevi.hiyo siyobure lazima kuna heroin kichwani.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom