Tundu Lissu rudi jimboni tuonee huruma wananchi

Kanyunyu

JF-Expert Member
May 2, 2012
319
500
TUNDU LISSU mbunge wa Jimbo la Singida Mashariki, Rais wa Chama cha wanasheria TLS, mwanasheria Mkuu wa Chadema, Wakili wa kujitegemea hana uwezo wa kuhamasisha maendeleo ndani ya Jimbo Lake hata ujenzi wa Choo kimoja, Mara zote wajibu wa kiongozi ni kuonyesha njia kwa Wale unawaongoza, kuonyesha njia na kuifuata njia hiyo kwa kushirikiana na wananchi wako kujiletea maendeleo.

Kwa Wale wanaofutilia kwa karibu siasa za Wilaya ya Ikungi yenye Majimbo mawili yaani Singida Mashariki na Singida Magharibi wanaujua huu ukweli, Lissu amezidiwa mbali na Elibariki Kingu Mbunge wa Singida Magharibi kwenye suala la Maendeleo ya wananchi, Lissu ni tajiri na Mwenye Mapato makubwa na umaarufu mkubwa lakini yote hayo hayana faida kwa wapiga kura wake, Yeye ni mtetezi wa chama, mfia chama, mnazi wa chama na mtumwa kwa chama chake tu.

Tangu aingie Bungeni 2010 hadi leo hakuna la Maana alilofanya Jimboni au alilololianzisha kwa ajili ya Maendeleo Jimboni kwake, hayuko karibu na wananchi, hatembelei jimbo Lake na kukaa na wananchi kupanga mipango ya Maendeleo, yeye huwa anaenda Ikungi anafanya mkutano analalamika weee anaondoka kurudi Dar es salaam. Hata darasa likiezuliwa na upepo yeye anaamini Serikali itafanya hana mpango wa kufanya wala kuhangaisha kichwa chake kuhakikisha darasa lililoezuliwa na upepo linarekebishwa.

Huyo ndio Rais Tundu Lissu , vyeo kibao lakini havina msaada kwa wapiga kura wake.
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
8,559
2,000
TUNDU LISSU mbunge wa Jimbo la Singida Mashariki, Rais wa Chama cha wanasheria TLS, mwanasheria Mkuu wa Chadema, Wakili wa kujitegemea hana uwezo wa kuhamasisha maendeleo ndani ya Jimbo Lake hata ujenzi wa Choo kimoja, Mara zote wajibu wa kiongozi ni kuonyesha njia kwa Wale unawaongoza, kuonyesha njia na kuifuata njia hiyo kwa kushirikiana na wananchi wako kujiletea maendeleo.

Kwa Wale wanaofutilia kwa karibu siasa za Wilaya ya Ikungi yenye Majimbo mawili yaani Singida Mashariki na Singida Magharibi wanaujua huu ukweli, Lissu amezidiwa mbali na Elibariki Kingu Mbunge wa Singida Magharibi kwenye suala la Maendeleo ya wananchi, Lissu ni tajiri na Mwenye Mapato makubwa na umaarufu mkubwa lakini yote hayo hayana faida kwa wapiga kura wake, Yeye ni mtetezi wa chama, mfia chama, mnazi wa chama na mtumwa kwa chama chake tu.

Tangu aingie Bungeni 2010 hadi leo hakuna la Maana alilofanya Jimboni au alilololianzisha kwa ajili ya Maendeleo Jimboni kwake, hayuko karibu na wananchi, hatembelei jimbo Lake na kukaa na wananchi kupanga mipango ya Maendeleo, yeye huwa anaenda Ikungi anafanya mkutano analalamika weee anaondoka kurudi Dar es salaam. Hata darasa likiezuliwa na upepo yeye anaamini Serikali itafanya hana mpango wa kufanya wala kuhangaisha kichwa chake kuhakikisha darasa lililoezuliwa na upepo linarekebishwa.

Huyo ndio Rais Tundu Lissu , vyeo kibao lakini havina msaada kwa wapiga kura wake.
Pole Mkuu, huyu jamaa leo ameadhirika kwa kuwakuwadia mabepari uchwara.
Yeye sawa na Halima watu wasiopenda maendeleo majimboni mwao.
 

Twamo

JF-Expert Member
May 27, 2017
2,347
2,000
Kwani majimbo yanayongozwa na wabunge wa ccm yana maendeleo gani? Wengine si tuliambiwa wanakula viwavi! Kabla ya Lisu jimbo hilo lilikuwa linaongozwa na mtu wa ccm kwa miaka mingi! Acheni kelele nchi hii ilishadumazwa na uongozi wa ccm!
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
TUNDU LISSU mbunge wa Jimbo la Singida Mashariki, Rais wa Chama cha wanasheria TLS, mwanasheria Mkuu wa Chadema, Wakili wa kujitegemea hana uwezo wa kuhamasisha maendeleo ndani ya Jimbo Lake hata ujenzi wa Choo kimoja, Mara zote wajibu wa kiongozi ni kuonyesha njia kwa Wale unawaongoza, kuonyesha njia na kuifuata njia hiyo kwa kushirikiana na wananchi wako kujiletea maendeleo.

Kwa Wale wanaofutilia kwa karibu siasa za Wilaya ya Ikungi yenye Majimbo mawili yaani Singida Mashariki na Singida Magharibi wanaujua huu ukweli, Lissu amezidiwa mbali na Elibariki Kingu Mbunge wa Singida Magharibi kwenye suala la Maendeleo ya wananchi, Lissu ni tajiri na Mwenye Mapato makubwa na umaarufu mkubwa lakini yote hayo hayana faida kwa wapiga kura wake, Yeye ni mtetezi wa chama, mfia chama, mnazi wa chama na mtumwa kwa chama chake tu.

Tangu aingie Bungeni 2010 hadi leo hakuna la Maana alilofanya Jimboni au alilololianzisha kwa ajili ya Maendeleo Jimboni kwake, hayuko karibu na wananchi, hatembelei jimbo Lake na kukaa na wananchi kupanga mipango ya Maendeleo, yeye huwa anaenda Ikungi anafanya mkutano analalamika weee anaondoka kurudi Dar es salaam. Hata darasa likiezuliwa na upepo yeye anaamini Serikali itafanya hana mpango wa kufanya wala kuhangaisha kichwa chake kuhakikisha darasa lililoezuliwa na upepo linarekebishwa.

Huyo ndio Rais Tundu Lissu , vyeo kibao lakini havina msaada kwa wapiga kura wake.
Unatutia hasira kwa uchungu wa hasara tulizosababishiwa na CCM!!!
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,064
2,000
TUNDU LISSU mbunge wa Jimbo la Singida Mashariki, Rais wa Chama cha wanasheria TLS, mwanasheria Mkuu wa Chadema, Wakili wa kujitegemea hana uwezo wa kuhamasisha maendeleo ndani ya Jimbo Lake hata ujenzi wa Choo kimoja, Mara zote wajibu wa kiongozi ni kuonyesha njia kwa Wale unawaongoza, kuonyesha njia na kuifuata njia hiyo kwa kushirikiana na wananchi wako kujiletea maendeleo.

Kwa Wale wanaofutilia kwa karibu siasa za Wilaya ya Ikungi yenye Majimbo mawili yaani Singida Mashariki na Singida Magharibi wanaujua huu ukweli, Lissu amezidiwa mbali na Elibariki Kingu Mbunge wa Singida Magharibi kwenye suala la Maendeleo ya wananchi, Lissu ni tajiri na Mwenye Mapato makubwa na umaarufu mkubwa lakini yote hayo hayana faida kwa wapiga kura wake, Yeye ni mtetezi wa chama, mfia chama, mnazi wa chama na mtumwa kwa chama chake tu.

Tangu aingie Bungeni 2010 hadi leo hakuna la Maana alilofanya Jimboni au alilololianzisha kwa ajili ya Maendeleo Jimboni kwake, hayuko karibu na wananchi, hatembelei jimbo Lake na kukaa na wananchi kupanga mipango ya Maendeleo, yeye huwa anaenda Ikungi anafanya mkutano analalamika weee anaondoka kurudi Dar es salaam. Hata darasa likiezuliwa na upepo yeye anaamini Serikali itafanya hana mpango wa kufanya wala kuhangaisha kichwa chake kuhakikisha darasa lililoezuliwa na upepo linarekebishwa.

Huyo ndio Rais Tundu Lissu , vyeo kibao lakini havina msaada kwa wapiga kura wake.
Wewe mbona baba yako hajakusomesha mpaka PhD na humlaumu, unamlaumu mbunge, wapi na wapi?
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
21,105
2,000
Wale waliompa uchifu wanatoka jimbo gani? Hivi unadhani ukiandika ujinga ndiyo utapindisha ukweli kua kila anachoongea jamaa ni cha ukweli na kimejaa hoja?

Unafiki na ujinga unaangamiza taifa.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
41,122
2,000
Hapo kuna DC mpaka mwenyekiti wa kitongoji, wote hao hawawezi kuleta maendeleo mpaka Lissu awaletee? shame on you
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
41,122
2,000
Wale waliompa uchifu wanatoka jimbo gani? Hivi unadhani ukiandika ujinga ndiyo utapindisha ukweli kua kila anachoongea jamaa ni cha ukweli na kimejaa hoja?

Unafiki na ujinga unaangamiza taifa.
Aibu yao mkuu
 

misasa

JF-Expert Member
Feb 5, 2014
11,012
2,000
Najiuliza lakini sipati jibu kabisa, ivi alikuwa anatafuta nini na kwa maslahi ya nani kutoka kwa Johnson mwanyika( ex-attorney General) ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom