Tundu Lissu pasua kichwa

Alafu ukitoka hapa unalipwa buku 6 Lumumba mnachezea kodi zetu
 
Mimba yako kwa kweli inakupeleka puta bin resi
 

Magufuli mpaka 2050???

Really?

Hapo ndio nimekuona kiuno kabisa!
 
Mimba yako kwa kweli inakupeleka puta bin resi
 
Mimba yako kwa kweli inakupeleka puta bin resi
 
Mkuu mimi simkubali Lissu kabla ya 2015, baada ya uchaguzi mkuu 2015, na baada ya kushambuliwa kwa risasi.

Lakini kumuita Mh. Magufuli mtukufu sio sawa sawa. Hakuna binadamu mtukufu.

"Mtukufu Rais"
Hii salutation utakua unaugeni nayo au dini zinakuvuruga kichwanii..

Je Lord Mayor..nayo itakuvuruga..?!?
 
Wewe wakumpangia lissu? Wanasingida mashariki wataamua na sio mende mwingine yeyote
 
Tanzania ya ubaguzi wa kikanda, uporaji wa muksanyo ya halmashauri kuelekeza Chato, utekaji watu, kuwapoteza, kuua, kuzuia shughuli za kisiasa za vyama mbadala, kusigina Katiba, kubambikia watu kesi; haya yana mwisho unaosimamiwa na Mungu mwenyewe. Tukutane 2020 Lissu anatosha
 
Aisee limbukeni, mtukufu labda kwako na familia yako.
 
 
Akirudi unitag....,
 
Iliteracy rate ni kubwa mno, poor tanzania!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…