Tundu Lissu: "CUF ni CCM B!"

Tundu Lissu: "CUF ni CCM B!"

Buchanan

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2009
Posts
13,192
Reaction score
1,978
Tuliaminishwa na of course mimi niliamini kwa dhati kuwa CUF ni CCM B! Aliyenifanya niamini hivyo si mwingine ni mwanasiasa machachari na "mwanasheria nguli" Tundu Lissu!
Kwa kudhihirisha hilo CHADEMA ilikataa kabisa kata kata kuungana na CUF ili kuunda Kambi rasmi ya Upinzani Bungeni!
Hata hivyo, hivi karibuni CUF kimeshikamana na CHADEMA wakiiponda CCM eti kupanga maandamano na mikutano ya hadhara kwa pamoja! Kweli hii ni ajabu sana!
Hebu tujiulize maswali yafuatayo:
1. Je, tuhuma za u-CCM B za CUF zilikuwa za kweli?
2. Kama zilikuwa za kweli, Je, kwa sasa CUF imeshakuwa "mtoto mzuri" na hatarudia tena utukutu wake?
3. Kama zilikuwa si za kweli, kuna sababu yoyote ya kuendelea kuiamini CDM?
4.......
Karibuni kwa mjadala, matusi, kejeli, nk si mahala pake, hata kama hatutakubaliana kila kitu, tuheshimiane!
 
CCM wanaogopa sana wapinzani kuwa wamoja ndio maana wanajaribu kukumbusha yaliyopita ili watu waparaganyike tena, YALIYOPITA SI NDWELE..........
 
CCM wanaogopa sana wapinzani kuwa wamoja ndio maana wanajaribu kukumbusha yaliyopita ili watu waparaganyike tena, YALIYOPITA SI NDWELE..........

Tunataka majibu mkuu, ndio tuwaamini! Sio kutuaminisha kuwa CUF ni CCM B na hutaki kushirikiana naye, halafu kesho unawakumbatia na kuonesha kuwa wao ni "wazalendo!"
 
Tunataka majibu mkuu, ndio tuwaamini! Sio kutuaminisha kuwa CUF ni CCM B na hutaki kushirikiana naye, halafu kesho unawakumbatia na kuonesha kuwa wao ni "wazalendo!"

Kama hutaki majibu unayopewaa si umuulize Lisu mwenyewe
 
Eti UKAWA watasimamisha mgombea mmoja wa urais na kuachiana kwenye majimbo.......
Siasa za wapinza uchwara sana aisee
 
Niwakumbushe Historia.

Mwaka 1979 katika Vita ya Uganda, Gadaffi aliisaidia Uganda kutushambulia kwa kuipatia vifaa. Nyerere akamchukia na wote tukaungana na Nyerere katika hilo.
Mwaka 2009 kuelekea miaka 10 bila mwalimu, mama Maria Nyerere akatuambia kule butiama kwamba Nyerere alimuomba Gadaffi fedha za kujengea shule mwaka 1996, Gadaffi akaleta za kujengea Msikiti uliopo butiama hadi leo.

Hii inaonesha katika mambo ya kukubaliana kupingana na adui tunaungana. Kama tunaaminiana tutalingana.

Unataka majibu matatu?
Rudia jibu hilo mara tatu uone kama halifai
 
Hata ccm ya zamani haifanani na ya sasa. Siasa ni mchakato unaobadilika kila siku, hilo la CUF na CHADEMA lisikuumize kichwa. Yale ni maneno ya Lisu na sio msimamo wa chama chake. Ni lazima uwe na uwezo wa kuchambua kauli ya kiongozi wako huku ukifuata alama za nyakati. Ipo siku kiongozi atakuambia ''NAOMBA MKE WAKO NIKUTUNZIE'' Sasa kama haujui kuchambua kauli za viongozi itakubidi umkabizi mke wako kwa kiongozi wako akutunzie, kumbe yeye alimaanisha ''NAOMBA RIDHAA NIIONGOZE INCHI YAKO'' Mimi namkubali sana Tundu Lisu, lakini usipojua kumtumia lisu lazima utamchukia tu. AKILI ZA KIONGOZI WAKO CHANGANYA NA ZAKO. Wao sio miungu hata CCM kesho tu utashangaa inakubali serikali 3 kiulaini kama ilivyokubali mfumo wa vyama vingi. Hayo ni mambo ya kawaida kabisa katika siasa zozote duniani.
 
Eti UKAWA watasimamisha mgombea mmoja wa urais na kuachiana kwenye majimbo.......
Siasa za wapinza uchwara sana aisee

Sasa walikuwa wanatetea "Katiba ya Wananchi" au "Kugombea Madaraka?"
 
Hata ccm ya zamani haifanani na ya sasa. Siasa ni mchakato unaobadilika kila siku, hilo la CUF na CHADEMA lisikuumize kichwa. Yale ni maneno ya Lisu na sio msimamo wa chama chake. Ni lazima uwe na uwezo wa kuchambua kauli ya kiongozi wako huku ukifuata alama za nyakati. Ipo siku kiongozi atakuambia ''NAOMBA MKE WAKO NIKUTUNZIE'' Sasa kama haujui kuchambua kauli za viongozi itakubidi umkabizi mke wako kwa kiongozi wako akutunzie, kumbe yeye alimaanisha ''NAOMBA RIDHAA NIIONGOZE INCHI YAKO'' Mimi namkubali sana Tundu Lisu, lakini usipojua kumtumia lisu lazima utamchukia tu. AKILI ZA KIONGOZI WAKO CHANGANYA NA ZAKO. Wao sio miungu hata CCM kesho tu utashangaa inakubali serikali 3 kiulaini kama ilivyokubali mfumo wa vyama vingi. Hayo ni mambo ya kawaida kabisa katika siasa zozote duniani.

Kwa hiyo CUF ni CCM B au Tundu Lissu alikuwa anatudanganya?
 
Back
Top Bottom