Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,678
- 167,641
mtaenda marekani mkafanye kubadili jinsia tu! hakuna namna Daby[emoji4] [emoji4] [emoji4]Amina.
Na kweli wanawake wabaki wasije wakapotea maana sijui tutaenda wapi.
Mkifa mimi nitawafuata jamanimtaenda marekani mkafanye kubadili jinsia tu! hakuna namna Daby[emoji4] [emoji4] [emoji4]
Uko sawa ila pia hujakutana na wanawake vichomi.ungekua umewahi kukutana nao nafikili ujumbe wako ungekua mrefu ili kutoa ushauli kwa pande zote.mpaka yaje yakufike ndo utajua hata sisi ni kaka zao,baba zao,babu zao na wajomba zao.wangekua peke yao wangejutaTunawadharau sana wanawake, lakini Hawa nduo mademu zetu, wachumba zetu, wake zetu, dada zetu, shangazi zetu, mama zetu na bibi zetu.
Je wakitoweka na ulimwengu ukabaki Wanaume watupu tutakuwa wakiwa na wapweke kiasi gani?
Tusingoje wapotee,
Tuwapende na kuwaheshimu sasa
Dawa sio kushindana Nao.Uko sawa ila pia hujakutana na wanawake vichomi.ungekua umewahi kukutana nao nafikili ujumbe wako ungekua mrefu ili kutoa ushauli kwa pande zote.mpaka yaje yakufike ndo utajua hata sisi ni kaka zao,baba zao,babu zao na wajomba zao.wangekua peke yao wangejuta
My friend..hawa watu hata MUNGU alijua tunaelekea wapi ndo mana akaweka kakitu fulani hivi wao wakawa wengi na sisi ni wachache.vinginevyo hapa mimi ni msukuma lakini ningekua naimba kisambaaDawa sio kushindana Nao.
dawa ni kuwazidi akili, watanyooka