Tunauza nyama ya kitimoto

suziedalitso

Member
Apr 24, 2015
15
45
Karibuni tunapokea order za kitimoto (nyama ya nguruwe) kwajili ya kusambaza jumapili.kilo tunauza elfu 9 pmj na gharama nzima ya kusafirisha order popote ulipo.asante. +255627800800 /0756661761
 

Mwimbe CL

Senior Member
Aug 22, 2013
147
225
Karibuni tunapokea order za kitimoto (nyama ya nguruwe) kwajili ya kusambaza jumapili.kilo tunauza elfu 9 pmj na gharama nzima ya kusafirisha order popote ulipo.asante. +255627800800 /0756661761
Unapatikana wapi nataka mzigo
 

rubii

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
11,428
2,000
Karibuni tunapokea order za kitimoto (nyama ya nguruwe) kwajili ya kusambaza jumapili.kilo tunauza elfu 9 pmj na gharama nzima ya kusafirisha order popote ulipo.asante. +255627800800 /0756661761

Hiyo kitimoto mbichi?
Nikihitaji mniletee nilipo nalipia usafiri?
Inapatikana kila siku au kuna siku maalumu tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom