• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tunatoa huduma bure.. Karibuni

bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,427
Points
1,250
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,427 1,250
Ahsante hiyo huduma mimi siitaki labda aje mshana jr
 
Last edited by a moderator:
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2013
Messages
1,715
Points
1,195
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined May 17, 2013
1,715 1,195
Peleka hiyo huduma kwa wajaluo
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,856
Points
1,500
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,856 1,500
bora nibaki na meno mabovu kuliko kuwa kibogoyo....
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,995
Points
1,500
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,995 1,500
​kweli bora ubaki na meno mabovu duh hii huduma balaa
 
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
884
Points
0
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
884 0
Hahahaaaaa! hatari sana hiyo huduma kiboko tuwaashe watoane wao kwa wao
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,765
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,765 2,000
Mnapatatikana sehemu gani nahitaji hata kwa hela
 
jakitoo

jakitoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
11,297
Points
2,000
jakitoo

jakitoo

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2013
11,297 2,000
Hahaha bora Yang'ooke yenyewe kuliko hiyo huduma
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
Hawa maustaadh wana hatari..
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 2,000
kweli huduma zina zidi kuongezeka,ukiachia ile ya kung'oa kucha na macho bila ganzi sasa hii ya meno kwa tindo +nyundo jiwe
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 2,000
Hawa maustaadh wana hatari..
hakuna hatari yyt mkuu, haina tofauti na kule kwetu nyanchabha kenye,gamasara buhemba nyamongo ochuna na pale kuruya. tuna sema tacho umahe.
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,500
Points
1,500
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,500 1,500
Huyo aliyeshika jiwe ndiye Dokta Ulimboka?
 

Forum statistics

Threads 1,402,817
Members 530,989
Posts 34,405,798
Top