Tunasubiri maafa yatokee UDSM?


tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Kuna kipindi nilisikia kwamba majengo ya hostel pale Main campus {hall 2 & 5} kuwa hayafai kukaliwa na watu. Nakumbuka kuna wanaharakati waliliongelea hili lakin hakuna aliyewasikia. Na cha kusikitisha majengo yanabeba watu, mara mbili ya uwezo wake. Je tunasubiri maafa ndipo tujue kwamba yale majengo yameoza? Na ikija kutokea tutapata idadi ya ajabu ya wahanga pale. Nawasilisha.
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
ikitokea maafa watasema bwana ametwaa na bwana ametoa. halafu tutasahau
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280
Nao wanafunzi wakiambiwa wasibebane hawasikii!
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Ni kweli, tena hall 2 yaani ukiliangalia limeegama kabisa kuelekea barabarani,
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
683
Likes
354
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
683 354 80
Pamoja na kuegama wako wadau walishawahi sema kwamba yanatitia na kama haitoshi mule ndani kuna nyufa za uhakika ambazo ni hatari tupu! Ila mhh mpaka siku yatakaponynga watu, then tutapeperusha bendera nusu mlingoti na kuuza sura za huzuni yanapita hakuna atakayekuwa responsible hata mmoja! Hii ndo bongo yetu!
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
Halafu kuna maprofesa wa uhandisi na mambo mengine hivi kweli kuna umuhimu wa elimu?
 
R

Rangi 2

Senior Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
172
Likes
12
Points
35
R

Rangi 2

Senior Member
Joined Feb 5, 2011
172 12 35
Kuna kipindi nilisikia kwamba majengo ya hostel pale Main campus {hall 2 & 5} kuwa hayafai kukaliwa na watu. Nakumbuka kuna wanaharakati waliliongelea hili lakin hakuna aliyewasikia. Na cha kusikitisha majengo yanabeba watu, mara mbili ya uwezo wake. Je tunasubiri maafa ndipo tujue kwamba yale majengo yameoza? Na ikija kutokea tutapata idadi ya ajabu ya wahanga pale. Nawasilisha.
Sio hall 2&5 tu isipokuwa chuo karibia chote kimeoza. Hall 5 inatisha. Tembelea kule Engineering pia uone.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
<b>Nao wanafunzi wakiambiwa wasibebane hawasikii!</b>
mkuu tusiwalaumu wanafunzi, tujiulize kwanini wanabebana? Mi nashindwa kuelewa nini kinachokwamisha kuongeza majengo ya hostel, huwa sielewi kabisa.
 
matungusha

matungusha

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
596
Likes
13
Points
35
matungusha

matungusha

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
596 13 35
Kuna kipindi nilisikia kwamba majengo ya hostel pale Main campus {hall 2 & 5} kuwa hayafai kukaliwa na watu. Nakumbuka kuna wanaharakati waliliongelea hili lakin hakuna aliyewasikia. Na cha kusikitisha majengo yanabeba watu, mara mbili ya uwezo wake. Je tunasubiri maafa ndipo tujue kwamba yale majengo yameoza? Na ikija kutokea tutapata idadi ya ajabu ya wahanga pale. Nawasilisha.
Mkuu hebu tupatie engineering proof za kuonesha kuwa jengo linaanguka please usisahau kuwa strenght ya jengo inkua determined by the qulity of beams and columns za jengo je zime deviate from standard? Isije ikawa wewe ukiona rangi ya jengo chafu unaconclude kuwa jengo litaanguka...
still i'm waiting for Engineering analysis
Pl
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
Harafu tutakataa misaada ya vodacom kwasababu yeye ame-promote ulimbwende siku ya tukio la kizembe lilotokana na serikali legelege isiyo na maamuzi, yeneye utitiri wa agencies zinzojinufaisha na taxpayers' money bila kutimiza wajibu.
Pamoja na kuegama wako wadau walishawahi sema kwamba yanatitia na kama haitoshi mule ndani kuna nyufa za uhakika ambazo ni hatari tupu! Ila mhh mpaka siku yatakaponynga watu, then tutapeperusha bendera nusu mlingoti na kuuza sura za huzuni yanapita hakuna atakayekuwa responsible hata mmoja! Hii ndo bongo yetu!
<br />
<br />
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Mkuu hebu tupatie engineering proof za kuonesha kuwa jengo linaanguka please usisahau kuwa strenght ya jengo inkua determined by the qulity of beams and columns za jengo je zime deviate from standard? Isije ikawa wewe ukiona rangi ya jengo chafu unaconclude kuwa jengo litaanguka...<br />
still i'm waiting for Engineering analysis<br />
Pl
mkuu sijaangalia uchakavu, bahati mbaya sina hiyo ripot ila wenye data zaidi nadhan watatujuza.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
Ndo maana vijana wote wakipewa kazi wanakuwa mafisadi-chuo majengo yameoza, huko sekondari walikotokea ndo usiseme........ni muendelezo wa maisha yasiyo na matumaini ya kufika kesho. Hata ukienda SUA majengo yanatisha:hostel 3 vyumba vinavuja. Inv building ndo hiyo Eng. Mlengela ali-condemn kuwa not fit fo occupancy lakini academician wengine wakaziba masikio. No government- to say afew.<br />
Sio hall 2&amp;amp;5 tu isipokuwa chuo karibia chote kimeoza. Hall 5 inatisha. Tembelea kule Engineering pia uone.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,364
Likes
212
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,364 212 160
Kwani kuna hata mtoto mmoja wa magamba anayelala hapo??
 
Bijou

Bijou

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,184
Likes
89
Points
145
Bijou

Bijou

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,184 89 145
Ndo maana vijana wote wakipewa kazi wanakuwa mafisadi-chuo majengo yameoza, huko sekondari walikotokea ndo usiseme........ni muendelezo wa maisha yasiyo na matumaini ya kufika kesho. Hata ukienda SUA majengo yanatisha:hostel 3 vyumba vinavuja. Inv building ndo hiyo Eng. Mlengela ali-conderm kuwa not fit fo occupace lakini academician wengine wakaziba masikio. No government- to say afew.
<br />
<br />

ndugu hapo kwenye red, ni condemn na occupancy, tuwe makini
 
B

Balozi Chriss

Senior Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
154
Likes
1
Points
0
B

Balozi Chriss

Senior Member
Joined Jan 21, 2011
154 1 0
Wadai ni Pisa's tower kama ile ya kule Italy.....Tahadhari kabla ya hatari ni hatua muhimu sana ktk kuepusha maafa ya namna yeyote.Hata kwenye vitabu vitakatifu tunaonywa kuchukua tahadhari kabla ya kiama.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Na tume zitaundwa,wataletwa wataalam wa Estate,CoET,Ardhi university na wizara ya elimu,ya tibaijuka,,,,,,tanzania bwana,ni kweli hayafi,nimeish pale miaka mitatu,kwakweli kuna muda zege za nyuma ya jengo hujiachia hata mziki ukiwa wa sauti ya juu
ikitokea maafa watasema bwana ametwaa na bwana ametoa. halafu tutasahau
<br />
<br />
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
Kuna kipindi nilisikia kwamba majengo ya hostel pale Main campus {hall 2 & 5} kuwa hayafai kukaliwa na watu. Nakumbuka kuna wanaharakati waliliongelea hili lakin hakuna aliyewasikia. Na cha kusikitisha majengo yanabeba watu, mara mbili ya uwezo wake. Je tunasubiri maafa ndipo tujue kwamba yale majengo yameoza? Na ikija kutokea tutapata idadi ya ajabu ya wahanga pale. Nawasilisha.
wanachuo kwa dini zenu mnatakiwa msali sana kumwomba mungu,maana hapo kuna watu yamkini wanaombea mfe wapewe kamati ya kuchunguza hicho chanzo cha kubomoka majengo.mh msipoomba kwa mungu kweli mtaangamia sanaaa
 
domokaya

domokaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Messages
3,346
Likes
1,432
Points
280
domokaya

domokaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2010
3,346 1,432 280
Kuna kipindi nilisikia kwamba majengo ya hostel pale Main campus {hall 2 & 5} kuwa hayafai kukaliwa na watu. Nakumbuka kuna wanaharakati waliliongelea hili lakin hakuna aliyewasikia. Na cha kusikitisha majengo yanabeba watu, mara mbili ya uwezo wake. Je tunasubiri maafa ndipo tujue kwamba yale majengo yameoza? Na ikija kutokea tutapata idadi ya ajabu ya wahanga pale. Nawasilisha.

Ikitokea hiyo itakuwa poa sana, maana wasanii watatunga nyimbo nyingi na picha zake zitapendeza sana si unajua hall 2 na hall 5 na kama Twin towers za sept 11, tunalisubiri hilo kwa hamu watanzania tuwe kwenye ramani ya dunia tena. Hebu imagine vichwa vya habari katika vyombo vya nje. Dar University Disaster, Hostels collapse in Dar, Dar Urges for Intl Aids, Dar Mourns Intellectuals na hapa bongo Daily news nalo Hill Twin Towers Kill Thousands, The African nalo Dar Varsity in Sorrows na lile jingine litasema Bodi ya Mikopo Yapunguziwa Mzigo. Wow! kwa kweli
inavutia
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
wanachuo kwa dini zenu mnatakiwa msali sana kumwomba mungu,maana hapo kuna watu yamkini wanaombea mfe wapewe kamati ya kuchunguza hicho chanzo cha kubomoka majengo.mh msipoomba kwa mungu kweli mtaangamia sanaaa
mi nashukuru Mungu nilitoka salama, nilikaa miezi miwili tu pale hall 5, floor ya 11.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
Hakika ni vema kushukuru kwa kila jambo, lakini kama bado uko nchi hii na haya utayaepuka?!- meli mbovu, ndege mbovu, magari mabovu, pkpk mbovu na madereva wabovu, umeme unaowaka ovyo ovyo, maji machafu etc..........
mi nashukuru Mungu nilitoka salama, nilikaa miezi miwili tu pale hall 5, floor ya 11.
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,235,379
Members 474,523
Posts 29,220,333