Tunashukuru sana mh. Nape! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunashukuru sana mh. Nape!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Jun 2, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatimaye Katibu mwenezi na Itikadi nape nauye atoa computer katika tawi la smmuco(compus ya mwika) ikiwa ni ahadi yake wakati wa kuzindua tawi hilo.Hii jitihada za kuhakisha chama cha mapinduzi kinaendeshwa kidigital .
     
  2. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Bora kitu cha kawaida na hamna haja ya kushukuru, je fedha za EPA zikirudi tutanunua computer ngap?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Vipi hawa magamba wanafurahia computer za mitumba bei yake haifiki hata laki mbili
     
  4. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukishindwa kushukuru kwa kidogo hata kwa kikubwa huwezi kushukuru
     
  5. p

    panadol JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana mh Nape kwa kutimiza ahadi yako ni vizuri kushukuru ata kama ni kidogo wana CCM msikatishwe tamaa na hawa dagaa wadogo wa CDM wasiojua chama chao kinapotoka na kinapoelekea, hakuna jambo lolote zuri wanalosifia kazi yao ni kupinga tu hasingetimiza ahadi yake wangemsema leo katimiza bado wanasema, jamani tuwazoee ndivyo walivyolelewa na wenye chama chao kazi yao ni kupiga makelele kama vyura mabondeni ata kama jambo ni zuri!
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    shukrani ni kwa zawadi na si kwa mtu anayetimiza wajibu wake.
    watanzania ndo maana tunachekwa na wakenya kwa lugha yetu wenyewe.
    jitu linaenda dukani na hela linasema naomba sukari.
    kwa nini usiseme nipe sukari?
    ndo maana wamafisadi wanaomba kazi ya kuwaongoza kwa kuwaahidi jinsi watakavyotekeleza majukumu yao halafu mnashangilia.
     
  7. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,981
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Teh!teh!teh! Mi nilifikiri kwa jinsi anavyoibomoa ccm kumbe computer
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,015
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sasa mtakuwa wengi sana humu?
    Ngoja tukae mkao wa kuona vituko.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,955
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Umeleta uzi wenye mada legelege kama chama chako
     
  10. k

    kipinduka Senior Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu abalik,wapige kelele cc vitendo zaid
     
  11. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    TUACHE UNAZI, PENYE TIKI IPIGWE TIKI. Angekuwa CDM thread ingekuwa ndefu sana.
    ina maana hiyo desk top ya shs 180,000/= haitasaidia hilo tawi hapo Mwika?
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,199
    Likes Received: 7,419
    Trophy Points: 280
    Nadhani ule mpango wa kujaza vijana humu jf huajafanikiwa bado ndio maana kaamua kuongeza nguvu.!
     
  13. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ushasema ingekuwa CDM, inamaana hata wewe unawakubali CDM na unajua hawana hela za EPA wala KIWIRA na Utoroshwaji wa Twiga
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    duh! Hiyo desk top ya 180,000 pentium ngapi mkuu?
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    astaghafilulah! Mi nilijua amefanikiwa ile kampeni yake ya vua gamba, vua gwanda vaa uzalendo
     
  16. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu anajua bei za laptop kwel'! Inawezekana hajui na wala hana ndo mana anashoboka', Nape ndo kaona awadanganye kwa hlo ama kweli' mmesoma lakini hamjitambui.
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kutoka ujambazi mpaka digitali? E mungu nipumzishe kwa haraka maana hizi sinema nimechoka nazo
     
Loading...