Tunapenda pombe lakini pombe hii itatutia ukichaa

Tunapenda pombe lakini pombe hii itatutia ukichaa

Mhudumuuu... Ongeza glass,acha tuinywe tu... Kwani miaka saba ni nini bhana!
Tutafika tu... Ooooohh.. Sore sijakutapikia?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Naaam tumeipenda wenyewe ! Tujipange tu kuanza kufunga suruali zetu na kamba kwenye miguu... maana pombe inazidi ukali tu... inageuka Pingu
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
vIROBA VILIPOZUILIWA KUNA VICHAA WALIPONA KABISA. SASA HALI IMEKUWA YA HATARI ZAIDI BAADA YA KULETWA HIZI ZA CHUPA, ZIMEKUJA SHANGWAA VIJANA WAMEKUWA MACHIZI
 
Ndio tatizo la pombe... mwanzoni tulikuwa tunakunywa na kufurahi, sasa hapa wengine wamezima, wengine Sana'a gums tu, yaani kiufupi tunashuhudia vituko tu. Hii Gongo hatari sana, wengine imekimbilia machoni hatuoni vizuri kama zamani, Dah!! aliyetuuzia hii Gongo sijui katuroga hapa kilabuni kuna kajamaa kananunua walevi waliokuwa chakari sijui kanataka nini mana watu wamezima hawajielewi, anyway tuombe kukuche salama, wengine mning'iniko ziada ukiisha, basi na pombe itakuwa basi. Angalizo kuna uharibifu mkubwa hapa kilabuni na uhakika kesho tutarukana wakati tulikunywa na kukesha pamoja...." Ehh mhudumu ongeza glass" kazi na dawa....
Tatizo la gongo ni kujiona hujalewa kumbe uko chakalii
 
Mwalimu wangu wa biology aliniambia pombe ya gongo inaondoa chelosterol (lehemu) kwa hiyo mi naipenda ingawa haipatikani!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom