Tunapenda pombe lakini pombe hii itatutia ukichaa

Tunapenda pombe lakini pombe hii itatutia ukichaa

Hii pombe unayoizungumzia tuliwaonya sana wakemia wasiitengeneze wakashupaza shingo, sasa ipo kilabuni mpaka wakemia wanailalamikia.
Chamsingi ni kuomba Mungu exp yake iwa mapema na isitengenezwe tena.
 
Hii pombe haipendi wanao 'dilute' kwa ndimu ndani ya chungu..
Na wale ambao wako nje wakijitahidi kuwakataza walevi kwa kuwapa juice ..basi pombe hii inageuka sumu na kuua wakatazaji pamoja na wanywaji kwa kutumia nguvu ya alcohol na Amira.
Pombe hii ni chungu kweli kweli
 
Hii ndio ile ukilewa unaona mashangazi wa wenzio ni mapimbi,unawaza kuwavunja viono
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Hii ni zaidi ya pingu au chang'aa
 
Unajua ukishazoea kunywa wine kwenye muziki mororo inakuwa ngumu sana kuhimili gongo. Kwa sisi tulioishi maisha ya unywaji gongo miaka yote hatupati shida kabsaa kwenye hii pombe ya tano. Sana sana tunafurai kwelikweli kuona wale ambao waliokuwa wanakunywa wine kiujanja ujanja wakilalamika huku wapo nasi gongoni.
Tabu halisi hamjapata, iko njia kuja
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Tuliamua wenyewe kunywa gongo baada ya kuona wine inachelewa kupanda kichwani
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom