Tunaomiliki Magari ya Mzungu Tukutane Hapa...

F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
1,440
Points
2,000
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
1,440 2,000
Katika harakati za kutaka kubadilisha mchuma Subaru Forester ya 2013 ine niteka akili sana. leo wakati napitia review yake nikapata point kuwa Mazda CX5 ni bora kuliko Subaru likija suala la mafuta na perfomance; PRONDO vipi spea za mazda cx5 zinapatakina hapa kwetu kwa urahisi

2159015_2013_Mazda_CX-5_054Hi-1-1024x683.jpg
2159016_2013_subaru_forester_used_10442590_1.jpg
 
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
494
Points
500
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
494 500
Gari za Toyota sizipendi ila kusema ukweli, Toyota ndio magari pekee yanayofaa kwenye hili bara la Afrika hasa ukija kwenye utengenezekaji wa gari lenyewe.
Sema Tanzania. Ndo tumekariri toyota. Kama kenya na nissan. Hakuna anayejua utamu wa magari aka opt japanese cars. Binafs pesa yangu mwenyewe haitakaa inunue gari lisilo la ulaya. Suala la bei ya spea uwaze na uimara. Suala la ukosef wa mafund uwaze ni sis wenyew kutoleta magar hayo. Mafund hufata soko. Nimeshatumia benz e class, lexus gs. Nitahamia benz ML. Alaf bei zao ndogo tatzo ushuru ni mkubwa mno kuliko japanese cars.
 
R

RobbyJr26

New Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
2
Points
20
R

RobbyJr26

New Member
Joined Aug 15, 2015
2 20
Hao wanaokwambia Jetta itakusumbua spares hawazijui hizo gari. Jetta ya 2006 ni sawa na VW Golf Mk5 au VW Touran au Audi A3 ambazo spares zake zipo Tz kibao na bei ni nzuri. BMW is more expensive to maintain than VW so go for Jetta.
Nashukuru Sana mkuu, kwa discussion zenu za Audi A3. Actually i am about to buy one next month!
 
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
881
Points
1,000
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
881 1,000
Mimi huwa sinunui gari iliyozidi miaka mitatu toka itengenezwe. Au iliyozidi kms 10,000 toka itengenezwe.

Kwa changamoto mi sioni kama zipo ...naona kawaida tu. Nafanya service kwa wakati sehemu maalum siyo kwa mafundi mitaani.hapana.

Ninazo gari tano za mzungu.

Wale wamiliki na wanapoenda kumiliki magari ya Mzungu tukutane hapa Kwa ushauri na kubadilishana mawazo. Najua ni changamoto Sana kumiliki haya magari hapa Tz kuanzia mafundi,spare na uchumi vile vile. Nina uzoefu mkubwa sana kwenye haya magari. Niulize chochote kuhusu magari haya nitakujibu kwa uzoefu wangu. Karibuni tujadiliane. Jitahidi kununua gari isiozidi miaka 10 kwasababu vitu vingi kwenye gari vinachoka baada ya miaka kumi.
 

Forum statistics

Threads 1,343,114
Members 514,943
Posts 32,774,245
Top