Tunakosea wapi kuoa/kuolewa?


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,135
Likes
5,179
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,135 5,179 280
Siku hizi ndoa nyingi zinavunjika na nyingine migogoro haiishi, lakini siku tunapata muda wa kuwachunguza wenzi wetu kabla ya kuoana, je, tunakosea wapi, mbona zamani watu walioana hata hawajuani lakini ndoa zilidumu. Siku mtu anakaa uchumba miaka 5 lakini wakishaoana ndoa inavunjika tatizo ni nini?
 
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
811
Likes
155
Points
60
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
811 155 60
miaka hii.. kuoa ni sawa na kusajili kampuni..., dont get rest... its work, unatakiwa kua na goals, kpi, performance analysis etc.
kwa ushauri wangu... usioe (kama hujaoa bado)
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,104
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,104 280
i was here
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,203
Likes
1,556
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,203 1,556 280
Molembe,iko hivi,mwanamke ukimuoa anakuja na picha yake kichwani kwamba ataishi hivi,hela ya chakula utamuachia kwa siku 20000 kwa siku,mwisho wa mwezi utampa 100000 za kufanya matumizi yake kila mwezi,na hii yote ni kwa sababu amekukuta pale una nyumba yako ya kawaida 4 rooms,na kigari chako.hajui ulikopa sana mikopo kazini ndo ukavipata hivyo.sasa leo kaingia anajua ataishi maisha ya kifahari kumbe maisha ni yaleyele tu,leo dagaa,kesho maharagwe na keshokutwa mchanganyiko wa utumbo na mchicha.sasa anapoona maisha sio kama yale aliyoyategemea ndipo anapoona amekosea,analianzisha ili muachane akajaribu kwingine,
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,203
Likes
1,556
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,203 1,556 280
La msingi usipoteze fikra nyingi kwa wanawake,kwanza wao hawatupendi ila sisi tu hua hatujui,la muhimu penda na jali wanao tu,kuna mtu aliwahi andika humu nanukuu DO NOT LOVE WOMAN LOVE ONLY YOUR PRODUCT
 
Vangigula

Vangigula

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
275
Likes
414
Points
80
Vangigula

Vangigula

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
275 414 80
Zamani, umaskini ulichangia kuwafunga wake kwa waume zao. Wanaume walimiliki njia zote za uzalishaji mali na ardhi. Mwanamke hakuwa na chake, so ilimlazimu a stick na mume, Hata kama mume angekuwa abusive kiasi gani. Plus, culture kwa kiasi fulani, ilichangia. Wanawake wa leo wana kipato, plus utandawazi umewaafekt. A natarajia mkioana muwe na mapenzi kama ya kwenye tamthilia za kifilipino. Mkizinguana kidogo tu hao ni shida kwenda kwake. Na hizi idea za u sawa za fifty/ fifty ndo balaa.
 
W

wise samura

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
519
Likes
280
Points
80
W

wise samura

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
519 280 80
Tatizo watu wakiingia katika uchumba basi ngono kwenda mbelee inafikia hatua mpaka wanapata mtoto/watoto kabla ya ndoa amabapo ikifikia hatua yakuwa kwenye ndoa kunakuwa hakuna jipyaa maana yoote wamishamaliza huko nyuma sasa hapa ndio mti unaanza kuchepukia kwenginee ndipo mwanzo wa migogoro namwisho wasiku hutengana so nawashauri wale walio kwenye mahusiano wajichunge sana wawahakikishe wakiingia kwenye ndoa wanaifurahiaa nakuona faraja yakuwa wanandoa tusiendekeze zinaa
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,376
Likes
2,041
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,376 2,041 280
miaka hii.. kuoa ni sawa na kusajili kampuni..., dont get rest... its work, unatakiwa kua na goals, kpi, performance analysis etc.
kwa ushauri wangu... usioe (kama hujaoa bado)
Aendeleee kuisha kibachela
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,376
Likes
2,041
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,376 2,041 280
Tatizo watu wakiingia katika uchumba basi ngono kwenda mbelee inafikia hatua mpaka wanapata mtoto/watoto kabla ya ndoa amabapo ikifikia hatua yakuwa kwenye ndoa kunakuwa hakuna jipyaa maana yoote wamishamaliza huko nyuma sasa hapa ndio mti unaanza kuchepukia kwenginee ndipo mwanzo wa migogoro namwisho wasiku hutengana so nawashauri wale walio kwenye mahusiano wajichunge sana wawahakikishe wakiingia kwenye ndoa wanaifurahiaa nakuona faraja yakuwa wanandoa tusiendekeze zinaa
Kwani kwenye ndoa ni ngono tu? Na unataka kutuaminisha kuwa wazee wa jamani walikuwa hawachepuki?
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,376
Likes
2,041
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,376 2,041 280
Molembe,iko hivi,mwanamke ukimuoa anakuja na picha yake kichwani kwamba ataishi hivi,hela ya chakula utamuachia kwa siku 20000 kwa siku,mwisho wa mwezi utampa 100000 za kufanya matumizi yake kila mwezi,na hii yote ni kwa sababu amekukuta pale una nyumba yako ya kawaida 4 rooms,na kigari chako.hajui ulikopa sana mikopo kazini ndo ukavipata hivyo.sasa leo kaingia anajua ataishi maisha ya kifahari kumbe maisha ni yaleyele tu,leo dagaa,kesho maharagwe na keshokutwa mchanganyiko wa utumbo na mchicha.sasa anapoona maisha sio kama yale aliyoyategemea ndipo anapoona amekosea,analianzisha ili muachane akajaribu kwingine,
Pamoja na hayo inategemeana katika mchumba wenu umemset kivipi, wanasema a woman is like an empty computer it operate according to the software, kwahiyo kama umemzoesha hivyo lazima moto uwake ndan ya house
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,104
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,104 280
TAMTHILIA ZA ULAYA ZINAWADANGANYA DADA ZETU
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Hakuna tunapokosea ila lack of commitment ndio inaplay part hapo

Cha pili ni great expctation za wake tunaooa kutokana na jinsi tunavyowaaproach kwa mbwembwe na kitamthilia.

Cha tatu hakuna seriousnes kutoka kwa familia zetu hivyo hata sisi tunakosa userious kwenye hizo familia tunazoanzisha
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,153
Likes
35,005
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,153 35,005 280
miaka hii.. kuoa ni sawa na kusajili kampuni..., dont get rest... its work, unatakiwa kua na goals, kpi, performance analysis etc.
kwa ushauri wangu... usioe (kama hujaoa bado)
Wewe umeoa mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755