SAUTI YAKO
JF-Expert Member
- Jan 25, 2014
- 2,953
- 2,044
Wadau,
Viti vizuri kwa ajili ya mikutano na sherehe au shughuli yoyote uliyonayo tunakodisha. Viti vipo karibia 200 pamoja na viti vya maharusi, muziki pia unapatikana. Kama wewe ni mkazi wa Kawe, Bunju, Tegeta, Mbezi Beach, Boko karibu tukuhudumie. Piga 0785544677 kwa maelezo zaidi.
Viti vizuri kwa ajili ya mikutano na sherehe au shughuli yoyote uliyonayo tunakodisha. Viti vipo karibia 200 pamoja na viti vya maharusi, muziki pia unapatikana. Kama wewe ni mkazi wa Kawe, Bunju, Tegeta, Mbezi Beach, Boko karibu tukuhudumie. Piga 0785544677 kwa maelezo zaidi.