citymusicsound.co.tz
New Member
- Dec 11, 2013
- 3
- 0
Habari za wakati huu.
City Music Sound inapenda kuwatangazia kuwa tunakodisha music stage na dj's kwa ajili ya sherehe mbalimbali. Tutakupatia kila kitu kwa ajili ya sherehe yako kuanzia vifaa vyote vya muziki na kama utahitaji na maDJ pia wapo.
City music sound ni kampuni iliyosajiliwa nchini Tanzania, Tunajihusisha na uuzaji wa vifaa vyote vya muziki kuanzia Speakers, guitars, keyboards, mixers, amplifiers na kadharika na kadharika. Tupo kariakoo mtaa wa uhuru opposite na KCB Bank.
Tell: +255 763 303 657,
+255 688 503 220
+255 713 577 061
info@citymusicsound.co.tz
City music sound | Professional Music Sound
City Music Sound inapenda kuwatangazia kuwa tunakodisha music stage na dj's kwa ajili ya sherehe mbalimbali. Tutakupatia kila kitu kwa ajili ya sherehe yako kuanzia vifaa vyote vya muziki na kama utahitaji na maDJ pia wapo.
City music sound ni kampuni iliyosajiliwa nchini Tanzania, Tunajihusisha na uuzaji wa vifaa vyote vya muziki kuanzia Speakers, guitars, keyboards, mixers, amplifiers na kadharika na kadharika. Tupo kariakoo mtaa wa uhuru opposite na KCB Bank.
Tell: +255 763 303 657,
+255 688 503 220
+255 713 577 061
info@citymusicsound.co.tz
City music sound | Professional Music Sound