Tunajivunia/tunavumilia kuwa watz


C

Chief Ken Lo

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
56
Likes
0
Points
0
C

Chief Ken Lo

Member
Joined Sep 14, 2011
56 0 0
wakuu hii kitu inanipasua kichwa kwa mrefu sana....
1) naomba mnisaidie katika hili wanajamvi, hivi tunajivunia kweli kuwa wananchi wa hii nchi???kwa lipi???????????
2)kama tunavumilia kuwa watz, ni sababu gani za msingi zinazotupa huo uvumilivu????
nawasilisha
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
tunagawiwa pilau,t shirt,kanga,chumvi,buku tano kila baada ya miaka mitano.
 
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
850
Likes
133
Points
60
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
850 133 60
Usiulize Tanzania itakufanyia nini au ikmekufanyia nini. Jiulize utaifanyia nini nchi yako. Hivi is it fair kukaa na kulalamika kila siku kuhusu hii nchi? Ninachoamini,hata CCM wakiondoka madarakani kikaja chama kingine kikatawala. Hakuna mabadiliko makubwa yatakayoweza kutokea iwapo sisi Watanzania hatutakubali kubadilika na kuwa na upendo na taifa hili. Tatizo lililopo ni kuwa tunadhani iwapo chama kingine kitatawala matatizo tuliyonayo yatamalizika. Ufisadi utamalizika iwapo mimi na wewe tutabadilika na kuuchukia. Na matatizo ya kiuchumi kamwe hayawezi kumalizika leo au kesho bali inahitaji sera nzuri na muda pia unahitajika.
Kwa hiyo Watanzania tunapaswa kuacha ushabiki wa vyama ambao hauwezi kutusaidia lolote.
 
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
324
Likes
5
Points
35
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
324 5 35
Binafsi jibu langu ni ndiyooooooooo, najivunia kuwa mtanzania. Natena nina kila sababu ya kujivunia. Ni kweli nchi yetu inapitia kipindi kiguma sana hasa katika nyanja nzima ya uongozi. Jambo hili lisitukatishe tamaa hadi tukaanza kuhisi kama hatuna tene sababu ya kujivunia utanzania wetu.

Tanzania ni nchi ya amani na pia ni nchi iliojaaliwa rasilimali nyingi sana. Lakini tatizo tulilonalo ni uongozi wetu. Hapa kwa kweli kuna shida sana na inatubidi tuchukue hatua la sivyo taifa letu litaangamia huku twalitazama.

Wito kwa watanzania wenzangu, chonde chonde tusikate tamaa kiasi hicho kwani hata wazee wetu walipigania uhuru kwa moyo mmoja na wakashinda. Aluta continuaaaaaaaaaaa!
 
msadapadasi

msadapadasi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
504
Likes
9
Points
35
msadapadasi

msadapadasi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
504 9 35
Usiulize Tanzania itakufanyia nini au ikmekufanyia nini. Jiulize utaifanyia nini nchi yako. Hivi is it fair kukaa na kulalamika kila siku kuhusu hii nchi? Ninachoamini,hata CCM wakiondoka madarakani kikaja chama kingine kikatawala. Hakuna mabadiliko makubwa yatakayoweza kutokea iwapo sisi Watanzania hatutakubali kubadilika na kuwa na upendo na taifa hili. Tatizo lililopo ni kuwa tunadhani iwapo chama kingine kitatawala matatizo tuliyonayo yatamalizika. Ufisadi utamalizika iwapo mimi na wewe tutabadilika na kuuchukia. Na matatizo ya kiuchumi kamwe hayawezi kumalizika leo au kesho bali inahitaji sera nzuri na muda pia unahitajika.
Kwa hiyo Watanzania tunapaswa kuacha ushabiki wa vyama ambao hauwezi kutusaidia lolote.
\

Mawazo yako ni mazuri ila hoja zako zinapingana na mtazamo wako, ndugu yangu sera za maendeleo ktk nchi zinaandaliwa na kusimamiwa na chama kinacho shika hatamu, so, ili upate sera nzuri ni kwa maendeleo ya nchi ni lazima upate chama chenye sera mbadala na zinazokidhi mahitaji ya nchi hiyo. Hivyo huwezi kukwepa kuwa shabiki wa cha(vya)ma otherwise hujitambui nafasi na umuhiu wako katika kuleta maendeleo ya nchi yako ....
 

Forum statistics

Threads 1,214,246
Members 462,615
Posts 28,506,393