Tunafanya kwa niaba yako

Tunafanya kwa niaba yako

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
1,819
Reaction score
802
Ni kampuni iliyosajiliwa kisheria. Tumesajiliwa kujishughulisha na mambo yafuatayo ambayo mengi kati ya hayo ni kwa kufanya kwa naiba ya wateja wetu.
  1. Kutayarisha document za kiofisi kwa utaalamu unaokidhi mahitaji ya mteja. (hapa ni document yoyote yenye sapoti kwa mteja husika
  2. Kufanya mafunzo kwa wafanyakazi kuhusu mambo yoyote yenye kuleta tija kwa mteja (kama vile kampuni, hotel, shule, NGO nk)
  3. Kuandaa Business plan (michanganuo na mipango ya kuanzisha au kuendeleza na kupanua miradi)
  4. Kusaidia kusimamia miradi ya mteja na kuandaa ripoti za maendeleo ya mradi husika na kutoa ushauri.
  5. Kuandaa Andiko la mradi wowote (kitaalamu)
  6. Kushauri maeneo ya kufanya tafiti na kufanya tafiti husika kwa ajili ya Tija na maendeleo ya shughuli za mteja kama vile shule, kampuni nk.
  7. Kabla ya mradi wowote, tunaandaa feasibility plan na kufanya feasibility studies
  8. Kufanya Environment and Social Impact Assessments kwa miradi mbalimbali ambayo sheria inaiongoza, na kwamba ni vema assessment hizo zifanyike kabla ya kutekelezwa kwa miradi husika.
  9. Kuandaa training manuals and modules kwa ajili ya mafunzo mafupi mafupi.
KWA UPANDE MWINGINE KAMPUNI INAJIHUSISHA NA GENERAL SUPPLIES (KWA ODA) katika: We source and supply

  1. Vifaa vya usafi maofisini (ofisi yoyote)
  2. Vifaa vya shuleni na maofisini
  3. Computer na vifaa vyake (laptops etc) - kutoka UK, CHINA, USA
  4. Simu na vifaa anuai -Kutoka ( USA NA CHINA)
  5. T-shirts (printed and plain)- kutoka Tz, China na UK.
  6. BIDHAA YOYOTE kwa kadri ya uhitaji wa mteja wetu.
Waweza tutembelea:
Simu: 0652 656565
OFISI: Magholofani area, Forest, Jijini Mbeya
Ofisi inafunguliwa karibuni, Sinza Kamanyola, Dar es salaam, karibu na Mugabe shule.
 
Back
Top Bottom