Tunaelekea wapi?


K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
Kwa ufuatiliaji wangu kwa kadri ya uwezo wangu,nimegundua maovu mengi yaliyobainishwa hasa hasa toka mfumo wa vyama vingi kuanza nchini mwetu.Najua kuna maovu mengi,ila kwa leo nayarejea machache yaliyojitokeza.KWANZA makosa ya kifisadi,rushwa na usainiswaji wa mikataba mibovu.PILI uuzwaji wa kiholela wa raslimali zetu hasa wanyama pori hai na madini yetu.TATU uingizwaji wa bidhaa feki,zenye madhara kwa watumiaji na madawa ya kulevya.Maovu hayo baada ya kubainishwa,huishia kiholela.Tunapoelekea ni wapi??
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,030
Likes
248
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,030 248 160
Hakuna nchi yoyote duniani isiyokuwa na hayo matatizo hivyo acha kuchafua hali ya hewa hapa
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
Hakuna nchi yoyote duniani isiyokuwa na hayo matatizo hivyo acha kuchafua hali ya hewa hapa
Ni kweli kuwamba hakuna nchi isokuwa na matatizo.Lakini matatizo wayapatayo nchi nyingi za wenzetu suluhu hubainika.Lakini kwa hapa kwetu ni kinyume kwani waovu waliowengi hasa wale waovu wakubwa hukumbatiwa.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Hakuna nchi yoyote duniani isiyokuwa na hayo matatizo hivyo acha kuchafua hali ya hewa hapa
Amenena kile alichoona anastahili kunena. Hakuna uchafuzi wa hewa hapa.
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,030
Likes
248
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,030 248 160
Ni kweli kuwamba hakuna nchi isokuwa na matatizo.Lakini matatizo wayapatayo nchi nyingi za wenzetu suluhu hubainika.Lakini kwa hapa kwetu ni kinyume kwani waovu waliowengi hasa wale waovu wakubwa hukumbatiwa.
Waweza kututajia majina ya hao waovu wakubwa na je hujui ya kwamba maandiko yanasema hakuna ovu jepesi hivyo ovu ni ovu tu haijalishi ni ovu la.aina gani
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
Waweza kututajia majina ya hao waovu wakubwa na je hujui ya kwamba maandiko yanasema hakuna ovu jepesi hivyo ovu ni ovu tu haijalishi ni ovu la.aina gani
Maandiko gani?
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,030
Likes
248
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,030 248 160
kwa ufafanuzi zaidi kama wewe ni mkristo maandiko yanasema hivi:hakuna dhambi nyepesi
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
kwa ufafanuzi zaidi kama wewe ni mkristo maandiko yanasema hivi:hakuna dhambi nyepesi
lakini katika hili halina chembe yoyote ya udini.Pia kumbuka kuwa nchi yetu na sheria zake hazifungamani na udini ndgugu yangu.
 
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
222
Likes
0
Points
0
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
222 0 0
in principal panya hakamati panya mwenzie,kilichokosekana tz ni paka wa kukamata mapanya wanaotafuna rasilimali zetu tena HUKU WAKITUDHARAU KUPITA KIASI
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Jina lako tu...
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
in principal panya hakamati panya mwenzie,kilichokosekana tz ni paka wa kukamata mapanya wanaotafuna rasilimali zetu tena HUKU WAKITUDHARAU KUPITA KIASI
kwa hiyo ndugu yangu tufanyeje juu ya hilo?
 

Forum statistics

Threads 1,250,522
Members 481,371
Posts 29,736,306