Tunaangamizwa kwa kukosa maarifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaangamizwa kwa kukosa maarifa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Sep 2, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo picha ya Mwlm Nyerere na JK inahusikaje?
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    matatizo ya kiufundi?? Au ndio umekurupuka
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    LEGE, ndugu yangu mpendwa, sio tatizo la kiufundi wala kukurupuka, ni tatizo la strss zinazosababishwa na uongozi mbovu wa Kikwete na serikali yake ya CCM. Kila siku wanaua ndugu zetu, hii haivumiliki na wala haizoeleki.

    Ndibalema Yaanai wote ni ma JK.
    Lakini huyu bwana mdogo amezidi, kwanini anashindwa kuwaambia polisi waache matumizi ya nguvu yaliyo pitiliza?
    Nimeibandika picha ya Mwalimu kuonyesha ni jinsi gani hadi leo tunaomboleza kifo chake.
    Huenda angekuwebo, nasaha na ushauri wake wa busara usingeifikisha nchi hapa ilipo.
    Inasikitisha sana kuona polisi wako juu ya sheria
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    well said Bujibuji kudos for your words..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...