Tunaaminishwa uongo!


N

niibada

Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
40
Likes
0
Points
13
N

niibada

Member
Joined Jul 6, 2012
40 0 13
Viongozi, vyombo vya habari,nk mbona wanaaminisha uongo! Mbona hakuna aliye tayari kusema ukweli kwa manufaa ya nchi yake! Kila taarifa haina ukweli kuanzia idadi ya vifo, hadi taarifa ya chama kwa umma! Naomba waandishi kuweni wakweli kwa habari husika na jadilin kiundani ili tupate faida za kinachohusika
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
117
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 117 160
waandike ukweli wale mawe??!!!
 
A

Aman Ng'oma

Verified Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
948
Likes
128
Points
60
A

Aman Ng'oma

Verified Member
Joined Nov 8, 2011
948 128 60
Waandishi wa Tanzania hawaaminiki, ndio maana sasa hivi ni bora utafute habari mwenyewe kuliko kutegemea habari kutoka kwenye magazeti
 

Forum statistics

Threads 1,274,229
Members 490,639
Posts 30,505,592