Tuna uza mafuta ya ubuyu kwa bei nafuu

Tuna uza mafuta ya ubuyu kwa bei nafuu

Mzeenani64

Member
Joined
Oct 2, 2011
Posts
52
Reaction score
5
MAFUTA YA UBUYU/BAOBAB SEED OIL

NI MAFUTA HALISI YANAYOTOKANA NA MBEGU YA UBUYU.UTAFITI ULIFANYWA KUHUSU MAFUTA YA UBUYU UMEONESHA KUWA YANA UBORA KULIKO MAFUTA MENGINE YOYOTE YANATIBU MAGONJWA MENGI PIA YANA MANUFAA KATIKA MWILI.
lita ni tsh 30,000.yanapatikana kwa jumla na rejareja dar es salaam na dodoma
mawasiliano; 0712 385456, 0716955722, 0713890628

  • yanatengeneza seli ndani ya mwili
  • yanatengeneza ngozi isiharibike wala kupata makunyanzi
  • yana virutubisho vyote Omega 3,Omega 6 na 9.
  • yanatibu kucha na kuhimarisha nywele
  • hutibu vidonda vya tumbo
  • yanaleta hamu ya kula
  • yana vitamini A,D,E,F,B1 na B2
  • yana safisha ini na figo
  • yanapunguza uzito uliozidi
  • yanaongeza CD4
  • yanatengeneza sukari kwa kiwango kinachotakiwa
  • yanasaidia kuona na kumbukumbu
  • huondoa hamu ya kutumia madawa ya kulevya
  • yanapunguza vitambi na matumbo makubwa
  • yanafaa kwa walemavu wa ngozi

06122012012.jpg
 
Na kwale wa arusha na moshi mnaweza kuni PM nkawapatia popote pale mlipo bei ni sawa sawa na mleta mada, karibuni
 
Kwa hiyo lita 5 hapo juu ni sh ngapi? Niko Kigoma ujiji nitayapataje..!
 
Back
Top Bottom