Tuna Chochote Cha Kujifunza Huku? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna Chochote Cha Kujifunza Huku?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALA, Apr 1, 2012.

  1. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 806
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 80
    Wakuu kwanza salaam!

    Ninafuatilia kwa karibu sana matokeo ya chaguzi hizi ukianzia ngazi ya kata na jimbo la Arumeru! Kimsingi ninaona ishara mbaya sana kwa CCM! Kiukweli hili linatakiwa liwe soma kwa chama, wananchi wamechoka na wako tayari kwa mabadiliko kwa gharama yoyote ile.

    Ni mtazomo tuu!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kifo na mazishi vinaweza kutofautiana hata kwa miaka 10 lakini jibu linabaki moja tu kuwa hatuko nae tena.

    :yo::rockon:
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,078
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo mkuu, Thanks
     
  4. D

    Dewiny Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ishara ya kuchoka sera kandamizi huku watu wakivaa ngozi ya kondoo kumbe ni mbwa mwitu!
     
Loading...