Tumuombee kwa lipi analolitenda?

Tumuombee kwa lipi analolitenda?

hold on! tumuombee kwa nani kwanza?

kama ni kwa mungu sina muda huooooooooooo
 
Nahisi maombi ya WaTZ wengi ndo yamemfikisha Sizonje hapo (kwa anayoyafanya)... Tumuombee mazuri ili abadilike, mkizidi kumwombea mabaya ndo hali itakua mbaya zaidi...
 
Sizonje ikulu inamchanganya.... kila kitu yeye... mahakama yeye, bunge yeye, serikali yeye, polisi yeye, mshauri wa baraza la mawaziri ni yeye... yaani bora atimue wote afanye kazi peke yake... maana anajua kila kitu
 
a7d483b7ee07ce66617816bcc3b1d067.jpg
 
Kwa kuwanyima ajira vijana, kwa hili namuombea daima, huyu ndo Rais tulomsuburi watz, MARUFUKU kuajili vijana
 
Back
Top Bottom