Tumuombee kwa lipi analolitenda?

Tumuombee kwa lipi analolitenda?

jonas255

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Posts
225
Reaction score
112
Wadau mimi ni miongoni mwa niliomsapoti sana huyu mkuu... Kila siku alikuwa akisimama jukwaani anaomba tumuombee.... Nimekaa nikatafakari kuhusu utendaji wake nikajiuliza tumuombee kwa lipi?

1) Watu wananyanyaswa na polisi kila siku tena kwa order anazotoa yeye.... Eti bado tumuombee?

2) Demokrasia inabanwa na kubakwa..... Eti tumuombee?

3) Uhuru wa habari na wa mawazo binafsi unabanwa,,,,,, eti tumuombee?

4) Yeye pamoja na watendaji wake wana dhalilisha watumishi wa umma na wafanya biashara..... Eti tumuombee?

5) Katiba inadharauliwa na sheria zinavunjwa,,,,, eti tumuombee?

Jamani hebu tusaidiane tujue tumuombee kwa lipi maana anachofanya hakionekani... Uchumi unayumba watu wanaishi kwa shida, mishahara haiongezwi huku kodi na makato yanapanda.... Kazi aliyonayo ni kuteua na kutengua,,,,, sasa mtu wa namna hii tumuombee kwa lipi? Hebu tusaidiane
 
WADAU MIMI NI MIONGONI MWA NILIOMSAPOTI SANA HUYU MKUU... KILA SIKU ALIKUWA AKISIMAMA JUKWAANI ANAOMBA TUMUOMBEE.... NIMEKAA NIKATAFAKARI KUHUSU UTENDAJI WAKE NIKAJIULIZA TUMUOMBEE KWA LIPI?

1) WATU WANANYANYASWA NA POLISI KILA SIKU TENA KWA ORDER ANAZOTOA YEYE.... ETI BADO TUMUOMBEE?

2) DEMOKRASIA INABANWA NA KUBAKWA..... ETI TUMUOMBEE?

3) UHURU WA HABARI NA WA MAWAZO BINAFSI UNABANWA,,,,,, ETI TUMUOMBEE?

4) YEYE PAMOJA NA WATENDAJI WAKE WANA DHALILISHA WATUMISHI WA UMMA NA WAFANYA BIASHARA..... ETI TUMUOMBEE?

5) KATIBA INADHARAULIWA NA SHERIA ZINAVUNJWA,,,,, ETI TUMUOMBEE?

JAMANI HEBU TUSAIDIANE TUJUE TUMUOMBEE KWA LIPI MAANA ANACHOFANYA HAKIONEKANI... UCHUMI UNAYUMBA WATU WANAISHI KWA SHIDA, MISHAHARA HAIONGEZWI HUKU KODI NA MAKATO YANAPANDA.... KAZI ALIYONAYO NI KUTEUA NA KUTENGUA,,,,, SASA MTU WA NAMNA HII TUMUOMBEE KWA LIPI? HEBU TUSAIDIANE

KWA unayozungumza hapa unapaswa kumuombea zaidi!
 
Wadau mimi ni miongoni mwa niliomsapoti sana huyu mkuu... Kila siku alikuwa akisimama jukwaani anaomba tumuombee.... Nimekaa nikatafakari kuhusu utendaji wake nikajiuliza tumuombee kwa lipi?

1) Watu wananyanyaswa na polisi kila siku tena kwa order anazotoa yeye.... Eti bado tumuombee?

2) Demokrasia inabanwa na kubakwa..... Eti tumuombee?

3) Uhuru wa habari na wa mawazo binafsi unabanwa,,,,,, eti tumuombee?

4) Yeye pamoja na watendaji wake wana dhalilisha watumishi wa umma na wafanya biashara..... Eti tumuombee?

5) Katiba inadharauliwa na sheria zinavunjwa,,,,, eti tumuombee?

Jamani hebu tusaidiane tujue tumuombee kwa lipi maana anachofanya hakionekani... Uchumi unayumba watu wanaishi kwa shida, mishahara haiongezwi huku kodi na makato yanapanda.... Kazi aliyonayo ni kuteua na kutengua,,,,, sasa mtu wa namna hii tumuombee kwa lipi? Hebu tusaidiane
Post inayoongoza kwa upumbavu, ujinga na ulofa 2016 ni hii. Ipewe zawadi kwa hilo!!
 
Tumuombee ili MUNGU ampe Hekima na maarifa, ayatambue makosa yake na ajue kuwa HAKI HUINUA TAIFA Maana bila maombi imeshindikana. Mshikaji ni jeuri, kiburi, mkaidi na sio msikivu. Yeye ni yeye, kila kitu anajua yeye.
Endeleeni kuomba tu Wadaganyika sorry ni Wataganyika
 
Wala sinaga mda huo akisema huwa namchora tuu!
 
Ili aache au azidishe?

Issue uliyoisema ni kumwombea, sasa mimi I only handle that, unless ulete issue ya 2 upya! wewe ulisema hastahili kuombewa, mimi nashawishika based on what u wrote anabidi aombewe!
 
Wewe omba tu usichoke... Mungu aliyejuu atasikia maombi yako... Sasa unamuombea nini... hilo ni chaguo lako kwani hata yeye hasemi tumwombee nini.
 
Mm sisemi ninachomuombea, maombi mengine ni siri ya muombaji. Naomba kimoyomoyo.
 
Wadau mimi ni miongoni mwa niliomsapoti sana huyu mkuu... Kila siku alikuwa akisimama jukwaani anaomba tumuombee.... Nimekaa nikatafakari kuhusu utendaji wake nikajiuliza tumuombee kwa lipi?

1) Watu wananyanyaswa na polisi kila siku tena kwa order anazotoa yeye.... Eti bado tumuombee?

2) Demokrasia inabanwa na kubakwa..... Eti tumuombee?

3) Uhuru wa habari na wa mawazo binafsi unabanwa,,,,,, eti tumuombee?

4) Yeye pamoja na watendaji wake wana dhalilisha watumishi wa umma na wafanya biashara..... Eti tumuombee?

5) Katiba inadharauliwa na sheria zinavunjwa,,,,, eti tumuombee?

Jamani hebu tusaidiane tujue tumuombee kwa lipi maana anachofanya hakionekani... Uchumi unayumba watu wanaishi kwa shida, mishahara haiongezwi huku kodi na makato yanapanda.... Kazi aliyonayo ni kuteua na kutengua,,,,, sasa mtu wa namna hii tumuombee kwa lipi? Hebu tusaidiane

Kwa hayo anayoyatenda ayafanye zaidi,ili tuzidi kuisoma number
 
Wadau mimi ni miongoni mwa niliomsapoti sana huyu mkuu... Kila siku alikuwa akisimama jukwaani anaomba tumuombee.... Nimekaa nikatafakari kuhusu utendaji wake nikajiuliza tumuombee kwa lipi?

1) Watu wananyanyaswa na polisi kila siku tena kwa order anazotoa yeye.... Eti bado tumuombee?

2) Demokrasia inabanwa na kubakwa..... Eti tumuombee?

3) Uhuru wa habari na wa mawazo binafsi unabanwa,,,,,, eti tumuombee?

4) Yeye pamoja na watendaji wake wana dhalilisha watumishi wa umma na wafanya biashara..... Eti tumuombee?

5) Katiba inadharauliwa na sheria zinavunjwa,,,,, eti tumuombee?

Jamani hebu tusaidiane tujue tumuombee kwa lipi maana anachofanya hakionekani... Uchumi unayumba watu wanaishi kwa shida, mishahara haiongezwi huku kodi na makato yanapanda.... Kazi aliyonayo ni kuteua na kutengua,,,,, sasa mtu wa namna hii tumuombee kwa lipi? Hebu tusaidiane
Kama wewe unavyobakwa na ufipa boys
 
Back
Top Bottom