B Bulesi Platinum Member Joined May 14, 2008 Posts 14,739 Reaction score 14,941 Dec 16, 2018 #21 FaizaFoxy said: utasikika tena kwa ufasaha Click to expand... Nafarijika kama wakuda kama were mmesikia busara hizi na kumpelekea CHIEF NANGA!!
FaizaFoxy said: utasikika tena kwa ufasaha Click to expand... Nafarijika kama wakuda kama were mmesikia busara hizi na kumpelekea CHIEF NANGA!!
FaizaFoxy Platinum Member Joined Apr 13, 2011 Posts 100,506 Reaction score 123,820 Dec 16, 2018 #22 Bulesi said: Nafarijika kama wakuda kama were mmesikia busara hizi na kumpelekea CHIEF NANGA!! Click to expand... Matusi hayo. Haina haja ya lugha za maudhi kwenye mambo muhimu yanayotugusa wote. Kinyume cha ustaarabu ni ushenzi.
Bulesi said: Nafarijika kama wakuda kama were mmesikia busara hizi na kumpelekea CHIEF NANGA!! Click to expand... Matusi hayo. Haina haja ya lugha za maudhi kwenye mambo muhimu yanayotugusa wote. Kinyume cha ustaarabu ni ushenzi.
Fbn JF-Expert Member Joined Jul 31, 2016 Posts 15,749 Reaction score 37,422 Dec 16, 2018 #23 Sky Eclat said: 25-27 Click to expand... chi+zi= chizi,hata biashara ukileta urafiki kwenye biashara ujue umaskini ndio swahiba yako
Sky Eclat said: 25-27 Click to expand... chi+zi= chizi,hata biashara ukileta urafiki kwenye biashara ujue umaskini ndio swahiba yako
B Bulesi Platinum Member Joined May 14, 2008 Posts 14,739 Reaction score 14,941 Dec 16, 2018 #24 FaizaFoxy said: Kinyume cha ustaarabu ni ushenzi. Click to expand... Unakubali kuwa boss wake sio mstaarabu kwahiyo unaamini ni MSHENZI sio?
FaizaFoxy said: Kinyume cha ustaarabu ni ushenzi. Click to expand... Unakubali kuwa boss wake sio mstaarabu kwahiyo unaamini ni MSHENZI sio?
tamuuuuu JF-Expert Member Joined Mar 10, 2014 Posts 22,779 Reaction score 31,297 Dec 16, 2018 #25 Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mshahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
Watumishi fanyeni hujuma indirect dhidi ya serikali hii onevu kwenu ni miaka 3 hakuna ongezeko la mshahara na maslahi yenu yanazidi kukandamizwa.
FaizaFoxy Platinum Member Joined Apr 13, 2011 Posts 100,506 Reaction score 123,820 Dec 16, 2018 #26 Bulesi said: Unakubali kuwa boss wake sio mstaarabu kwahiyo unaamini ni MSHENZI sio? Click to expand... Boss wake nani?
Bulesi said: Unakubali kuwa boss wake sio mstaarabu kwahiyo unaamini ni MSHENZI sio? Click to expand... Boss wake nani?
B Bulesi Platinum Member Joined May 14, 2008 Posts 14,739 Reaction score 14,941 Dec 16, 2018 #27 FaizaFoxy said: Boss wake nani Click to expand... Boss wako wewe!! Anaekufadhili buku saba.
Chukwu emeka JF-Expert Member Joined Jan 12, 2018 Posts 25,301 Reaction score 40,930 Dec 16, 2018 #28 Kasie said: Wanasiasa wana namna nyingi sana ya kuhakikisha wanakuwa machoni na masikioni kwa wananchi wao. Asipoweka maneno ya faraja basi vitimbwi au maudhi lengo aguse hisia za wananchi ili waanze kumjadili..... Politic technics. Click to expand... Mwanasiasa muda wote anataka aongelewe yeye,ndio maana kina Zitto, Lema,yule mbunge wangu wa Tarime wanashinda Twitter
Kasie said: Wanasiasa wana namna nyingi sana ya kuhakikisha wanakuwa machoni na masikioni kwa wananchi wao. Asipoweka maneno ya faraja basi vitimbwi au maudhi lengo aguse hisia za wananchi ili waanze kumjadili..... Politic technics. Click to expand... Mwanasiasa muda wote anataka aongelewe yeye,ndio maana kina Zitto, Lema,yule mbunge wangu wa Tarime wanashinda Twitter