Tumsaidie huyu kimawazo

Yeah kweli alijitolea sasa anang'ang'ania nini?

By the way Mama wa Binti yeye yuko Upande gani maana ameshuhudia namna Baba wa Kambo alivyo Hustle
Mama wa binti amekubali mawazo ya binti mahari apokee baba mzazi
 

Huyo Binti hana akili hata kidogo, yaani umetelekezwa tangu ukiwa kachanga na huyo mpuuzi wako halafu umelelewa na mwingine mpaka unajua mema na mabaya halafu eti mahari apewe baba jinga .

Kumbuka pia kuzaa siyo kazi kazi ni kulea ,aliye kulea ndo mzazi wako wa ukweli.

Ndo matatizo ya kuoa single mothers.
 
Hawa ndo wanasababisha single mothers waogopwe kama ukoma. Pengine na mama yake anahusika kimya kimya baada ya kukosa shukrani.
 
Huyo binti ni mjinga,huyo baba wa kambo kapata hasara!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…