Tumrahisishie Rais kutambua majipu ayatumbue

Tumrahisishie Rais kutambua majipu ayatumbue

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Jipu la TRA limetumbuka!!
Jipu gani tena unahisi limeiva likatumbuliwe?
Taja majipu yaliyokwiva ili Rais apitie kuyaona akayatumbue.
 
Nssf mlimani city;wananyasa sana wateja.hawaingizi michango ya wateja .ukpeleka form ya marehekebisho kutoka kwa mwajili bado wanaichukua nakukuahidi kufanyia kazi lakini hawafanyi.wengi ni wanawake niliodhani watakuwa makini lakini ndo uozo tu. Nasikia hizo pesa zisizoingizwa zinakuwa zimepigwa ili wazipeleke kwenye fixed accounts halafu wanakurehekebishia baada ya kuiva na wao kula cha juu
 
Jipu la TRA limetumbuka!!
Jipu gani tena unahisi limeiva likatumbuliwe?
Taja majipu yaliyokwiva ili Rais apitie kuyaona akayatumbue.

Mimi nilidhani atumbue majipu yote tu hata kama hayajaiva mkuu
 
Jipu la TRA limetumbuka!!
Jipu gani tena unahisi limeiva likatumbuliwe?
Taja majipu yaliyokwiva ili Rais apitie kuyaona akayatumbue.

Hilo la TRA limtumbiliwa baada jicho halijatoka, TRA ni zaidi ya Bandari huku mtaani balaa
 
hilo laukwepaji Kodi afanye mabadiliko Makubwa Ya Watumishi Wote Wabandarini na Mipakani... Tra, Uhamiaji na polisi wameweka Mitandao yao yakuwalinda Wakwepa Kodi... Anza na njia ya Namanga Kuna Mfanyabiashara Anaitwa Kalanga huyu ni Mungu Mtu hagusiki na hizo Idara.
 
uwanja wa Julius Nyerere wageni wanaenda pale wanagongewa passport kuwa wametoka halafu wamerudi tena tanzania kwa dola 50,wafanyakazi wamejilimbikizia mali nyingi,,haya Magufuli nenda kafanye kazi yako ushaidi upo
 
kuna jipu lipo hapa kata ya mtera kijiji cha kisima zaidi ya miaka mitano iliyopita walikuja viongozi wa wilaya ya mpwapwa wakatuambia world bank imetoa shilingi mil600 kwa ajili ya mradi wa maji kwa maana tutajengewa tanki la maji kubwa lakini sharti tuchange milioni 10 kwakweli tulichanga zaidi ya million 4 kwakweli mpaka Leo hakuna cha maji wa bibiake maji wilaya ya mpwapwa ni kiboko.
 
Wafanyakazi wa Tra masikini kabisa ni yule anayeendesha Toyota brevis, kuna jipu sugu kakutumbua pale tena bila nusu kaputi
 
Jipu la Tanesco

Ukiweka Luku mpya unatozwa kila mwezi zaidi ya 6,000/= kama Service charge .

Hili ni jipu limeiva.
 
Jipu lingine ni NECTA

Kwanini wanafunzi wanamaliza darasa hawajui kusoma na kuandika halafu wanafaulu kujiunga kidato cha kwanza.
 
Jipu la TRA limetumbuka!!
Jipu gani tena unahisi limeiva likatumbuliwe?
Taja majipu yaliyokwiva ili Rais apitie kuyaona akayatumbue.

Mnataka myatumbue na mle usaha au? Sijaelewa dhumuni kuu la kutumbua hayo majipu. Unaweza ukasema unakomesha ufisadi kumbe nia yako ni kuubatisa huo huo ufusadi kwa kuupatia jina la kitakatifu.
 
Back
Top Bottom