Tumjadili mume *****. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumjadili mume *****.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Angel Msoffe, Nov 6, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    asalam aleikum, ndugu zangu wna jf hebu tujadili sifa kuu za mume *****. 1. HUSHAWISHIWA NA MKEWE ADHARAU,AWACHUKIE NA KUWATENGA NDUGU NA WAZAZI WAKE...endeleza sifa........
     
  2. L

    Lonely heart Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chapombe kupindukia.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,409
    Likes Received: 34,395
    Trophy Points: 280
    Hili halina ukweli wowote. Wanawake wenye tabia kama hizi ni wale ambao hawajiamini na wanaodhani kwamba mume kuwa karibu na ndugu zake basi ni kuhatarisha uhai wa ndoa yao. Nimewaona Wake wengi tu ambao wanaweka jitihada za hali ya juu ili wawe karibu na ndugu wa mume wakiwemo Wazazi wa mume.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,305
    Likes Received: 27,997
    Trophy Points: 280
    Ukiwa na mume wa hivyo basi ujue umeopoa zumbukuku!
     
  5. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Awe na mbwembwe kidogo, ajue kupiga mashine vizuri, awe msafi, anukie, asiwe mmbea, awe na uwezo wa kuitazama k**a hadi machozi yamtoke!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Raha ya mfume dume ndiyo huu. Jambo hata liwe baya lazima kibao kimgeukie mwanamke. Shauri yako msofe umeyataka mwenyeweeeeeeeee!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Unawazungumzia wamanawake wa zamani au wa sasa??
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mume mume tu!hakuna mume bwe.ge!ni maneno ya dharau kwa wanaume!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,409
    Likes Received: 34,395
    Trophy Points: 280
    Wengi wao niliopata kuwafahamu kwa karibu nimeona juhudi zao kubwa za kuwa karibu na ndugu wa upande wa mume. Sijui unaposema wa "sasa au wa zamani unamaanisha nini"...hebu fafanua hapo.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,093
    Likes Received: 2,970
    Trophy Points: 280
    Nini hiki?
     
  11. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIFA ZA MUME bWe.Ge
     
  12. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake wanaopenda kuwa karibu na ndugu wa mume wako wengi sana ila kuna baadhi ya wanawake wanapenda kuwatenganisha mume na ndugu zk ht mke wng anatabia hy.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mwanaume wa kukupenda na kuwachukia na kuwadharau ndugu zake labda utakuwa umempata kwenye viroba.
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    ......Kujali familia yake na yangu hii ni sifa bora ya mume.
     
  15. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unanishaurije kuhusu huyu wakwangu?
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Dah!Haya bana EID njema!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,409
    Likes Received: 34,395
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Pretty.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    jf is never boring lol
     
  19. e

    elf miaka Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angel msoffe-lengo lako ni nini hasa kabla sjachangia?ni kumfanya mumeo ***** au ni nini hasa!
    Mana uliza wazazi ***** pia mana huwa wanafarakanisha mwanamke na mumewe na wanafanikiwa wala haiwekewi vikao.
    Labda ungeweka mwelekeo ili watu waufuate hali wakijua wanaijenga jamii au wanaibomoa.
    Nafikiri tuko zaidi humu kujifunza so ukifanya ivo itasaidia wengi kutokana na majibu yatakayopatikana.
     
  20. b

    bia JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe n uwezo wa...?mungu wangu wewe umeniweza bob nimetoka nje nikicheka 2,ebwanaee
     
Loading...