Kwanini unakua wa kwanza kuweka jibu post nyingiKwanini tunaishi?
Kwa nini siku hizi kunaibuka Joseverest fake?[emoji28][emoji28][emoji28]Kwanini tunaishi?
kwa nini unapenda kuuliza swali lisilo na maanaKwanini unakua wa kwanza kuweka jibu post nyingi
kwa nini unapenda kunifuatiliaKwa nini siku hizi kunaibuka Joseverest fake?[emoji28][emoji28][emoji28]
Kwa nini yule demu wa hapa JF ambae huwa unachat nae sana kule pm hutaki kumtambulisha hapa?[emoji28][emoji28][emoji28]kwa nini unapenda kunifuatilia
Kwanini unajibu maswali yasiyo na maanakwa nini unapenda kuuliza swali lisilo na maana
kwa nini umesema hivyoKwa nini yule demu wa hapa JF ambae huwa unachat nae sana kule pm hutaki kumtambulisha hapa?[emoji28][emoji28][emoji28]
kwa nini hivyo mkuuKwanini unajibu maswali yasiyo na maana