Tumezuiwa kuuza mchicha naskia


cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
356
Likes
346
Points
80
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
356 346 80
Mh! Mbona huyo muuza mchicha mwenyewe atisha hivyo...isije kuwa auza ile michicha ya Kenya ambayo pia ni maaarufu zaidi nchini Somalia.
 
mtutuwajambazi

mtutuwajambazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
524
Likes
299
Points
80
mtutuwajambazi

mtutuwajambazi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
524 299 80
Matamko ya mwendo kasi.
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
15,899
Likes
39,642
Points
280
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
15,899 39,642 280
Mh! Mbona huyo muuza mchicha mwenyewe atisha hivyo...isije kuwa auza ile michicha ya Kenya ambayo pia ni maaarufu zaidi nchini Somalia.
Nahis itakuwa hiyo
 
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
1,364
Likes
791
Points
280
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
1,364 791 280
Kwastaili hiyo bora mzuiwe tu mnaweza mkatuuzia bangi.
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,654
Likes
142
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,654 142 160
Hahahaa...Mchicha ya pande ya Meru Kenya
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
6,175
Likes
4,923
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
6,175 4,923 280
Hiyo sio GOMBA wazee????
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,623
Likes
7,404
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,623 7,404 280
Itakuwa ni somalia muuza gomba ana zeze pembeni mteja naye ana zeze mgongoni mkizinguana tu unamwagwa ubongo
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815