Biashara za kuuza maji

Biashara za kuuza maji

Eswa

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Posts
304
Reaction score
872
Wakuu kwema.? Anayefahamu biashara hii ya kuuza maji naomba anaifahamishe machache haya:
  • Gharama za ununuzi wa machine (mfumo mzima) wa kuchuja maji.
  • Gharama za ufungaji wa machine hizo
  • -Upatikanaji wa machine hizo.-
  • Gharama za uendeshaji.
  • Faida ikoje.

Natanguliza shukrani zangu za dhati.
 

Attachments

  • Screenshot_20260511_195334_Instagram.jpg
    Screenshot_20260511_195334_Instagram.jpg
    313.4 KB · Views: 27
Wakuu kwema.? Anayefahamu biashara hii ya kuuza maji naomba anaifahamishe machache haya:
  • Gharama za ununuzi wa machine (mfumo mzima) wa kuchuja maji.
  • Gharama za ufungaji wa machine hizo
  • -Upatikanaji wa machine hizo.-
  • Gharama za uendeshaji.
  • Faida ikoje.

Natanguliza shukrani zangu za dhati.
Technically ukiwa na 10 M unaweeza kununua mtambo unaoweza kuchuja lita 250 hadi lita 500,
Mengineyo
Hapo bado ujalipa pango, bado ujatengeneza source ya maji, hapa kwenye source unaweza kutumia maji ya uma au ukachimba kisima chako,ujafanya branding ya biashara,
KIKUBWA FANYA TAFITI YA HIVYO VITU KWA KUWATEMBELEA WANAOFANYA HII BIASHARA, hizo mashine kupata ni rahisi ila hayo mengineyo ndio kimbembe.
 
Back
Top Bottom