Tumetoka mbali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumetoka mbali

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 27, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,613
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa teh teh,umenikumbusha mbali sana,lol!
     
  3. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni nini hicho?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,221
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    Mtungi wa maji baridi enzi zetu hakuna Friji basi hayo maji yanakuwa ni baridi unakunywa raha mustarehe Kanyapini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ghwe kanyapini,huo ni mtungi wa maji ya kunywa!
     
  6. K

    Kitandanikwetu Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me mpaka leo bibi yangu anao, na ana friji pia, lkn mtungi hauachi
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    nakumbuka nyumbani tulikuwa na mitungi miwili, mmoja ulikuwa unapooza maji kiasi mwingine ulikuwa ni balaa kwa kupooza maji,ukinywa maji yake unahisi koo kusuzika kweli.Mambo ya asili raha sana
     
  8. Android

    Android JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 180
    dah kweli tumetoka mbali!
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Siyo kupooza maji tuu,pia huongeza test ya maji kama unvyo jua maji ni test less.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mtungi nona maji yanakuwa ya bariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiidi tuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiivu
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280

    Ndio maana kuna msemo wa kiswahili TULIA KAMA MAJI YA MTUNGI!!!!
     
  12. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Halafu maji ya mtungi yanakaharufu fulani kanakoleta faraja ya pekee unapoyanywa. Yalikuwa matamu sana
     
Loading...