Tumekubali kuishi na mchawi ndani?

Upo sahihi hata polepole sina hakika kama alifikiri kuna siku kisu kitamgeukia.
Kabisa, naamini hata yeye enzi zile ungemwambia kuna siku atanyweshwa kikombe alichokuwa anawanywesha wengine asingekuelewa. Hili liwe somo kwa walio mamlakani hivi sasa, Shetani hana urafiki wa kudumu, wacheze kwa step
 
Nipo na tafakari nzito sana hapa, tangu nimeanza kuwaponda na kuwasagasaga hawa wavaa majani ndoto mbaya za majinamizi hazikati usiku, naona kunakitu tunatafutana siyo bule, wiki ijayo ninasafari kwenda Congo heshima lazima iwepo kwa vyovyote vile.
 
Nipo na tafakari nzito sana hapa, tangu nimeanza kuwaponda na kuwasagasaga hawa wavaa majani ndoto mbaya za majinamizi hazikati usiku, naona kunakitu tunatafutana siyo bule, wiki ijayo ninasafari kwenda Congo heshima lazima iwepo kwa vyovyote vile.
Kila lakheri mkuu hakikisha unasafisha hadi sisimizi kwenye kaya zao
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…