Tumeachana lakini bado ananipa shida zake

Tumeachana lakini bado ananipa shida zake

Azim Sokoine

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2014
Posts
1,488
Reaction score
2,762
Wakuu nawasalimu
Kwa kifupi ni kwamba nilikuwa kwenye mahusiano na mwanamke mmoja hiv tukaja kutofautiana tukaachana kila kivyake sasa cha ajabu akiwa na shida ananililia Jana jion kanipigia amepat matatiz road Na gari yake ananiambia nimsaidie anasema mm ndio mtu pekee wa kumsaidia Tumeachana kwa nini ananililia shida zake
 
Nawewe umekuja huku kutuambia shida yako tukusaidie! Kama wewe unahitaji msaada Basi na wewe msaidie nawe ukikwama atakusaidia.
 
Wakuu nawasalimu
Kwa kifupi ni kwamba nilikuwa kwenye mahusiano na mwanamke mmoja hiv tukaja kutofautiana tukaachana kila kivyake sasa cha ajabu akiwa na shida ananililia Jana jion kanipigia amepat matatiz road Na gari yake ananiambia nimsaidie anasema mm ndio mtu pekee wa kumsaidia Tumeachana kwa nini ananililia shida zake
Kwani mmeachana kwa ugomvi? Kama si kwa ugomvi, hamna ubaya mkaendelea kusaidiana ninyi ni watu mnao fahamiana, uwezi kujua ni lini, wapi na wewe unaweza kuhitaji msaada wake.
 
Wakuu nawasalimu
Kwa kifupi ni kwamba nilikuwa kwenye mahusiano na mwanamke mmoja hiv tukaja kutofautiana tukaachana kila kivyake sasa cha ajabu akiwa na shida ananililia Jana jion kanipigia amepat matatiz road Na gari yake ananiambia nimsaidie anasema mm ndio mtu pekee wa kumsaidia Tumeachana kwa nini ananililia shida zake

Msaada kwa sisi waislamu ni sadaka haijali unayemsaidia upo naye na mahusiano ama huna, ilimradi ulichotoa kumsaidia ni kitu cha halali sio kitu kibaya basi huwa unapata thawabu kwa aliyeumba mbingu, ardhi na vilivyomo. tena unapotoa kwa mkono wa kulia wa kushoto usipate habari sio kuja kutangazia kwa hali yeyote ile.
 
Wakuu nawasalimu
Kwa kifupi ni kwamba nilikuwa kwenye mahusiano na mwanamke mmoja hiv tukaja kutofautiana tukaachana kila kivyake sasa cha ajabu akiwa na shida ananililia Jana jion kanipigia amepat matatiz road Na gari yake ananiambia nimsaidie anasema mm ndio mtu pekee wa kumsaidia Tumeachana kwa nini ananililia shida zake

wewe msaidie tuu kaka kwani kuachana ndio maka mume maadui. unasaidia tuu uwezi jua siku anaweza kukupa tena papuchi ukawa unaigegeda kwa raha zako.....papuchi haisuswi jomba.

main point hapa ni kwamba kuacha haimaanishi uadui kama unaweza msaidia msaidie tuu
 
Mbona wewe huwa unataka kupasha kiporo

Acha na yeye aendeleze mizinga
Wakuu nawasalimu
Kwa kifupi ni kwamba nilikuwa kwenye mahusiano na mwanamke mmoja hiv tukaja kutofautiana tukaachana kila kivyake sasa cha ajabu akiwa na shida ananililia Jana jion kanipigia amepat matatiz road Na gari yake ananiambia nimsaidie anasema mm ndio mtu pekee wa kumsaidia Tumeachana kwa nini ananililia shida zake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ndo umekuja kuntangaza huku enhee🤣🤣🤣ila sikuwa na msaada wa haraka kwa wakati huo chaii
 
yaani fundi michael hujaacha vituko tuu arifu!
 
Wewe kuomba msaada huku huoni shida, ila kutoa msaada kwa mtu tena uliekula utamu unaona shida,

Ushauri wangu kapime afya yako ya akili .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu nawasalimu
Kwa kifupi ni kwamba nilikuwa kwenye mahusiano na mwanamke mmoja hiv tukaja kutofautiana tukaachana kila kivyake sasa cha ajabu akiwa na shida ananililia Jana jion kanipigia amepat matatiz road Na gari yake ananiambia nimsaidie anasema mm ndio mtu pekee wa kumsaidia Tumeachana kwa nini ananililia shida zake
Ww ndye yule unaepedwa wakat washida?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukimuuliza yeye ndiyo atakupa majibu sahihi, sio sisi.
 
Back
Top Bottom