Sakoyo Senior Member Joined Aug 23, 2010 Posts 135 Reaction score 7 Mar 2, 2011 #1 Hamuwezi kuamini kuwa prezidaa ataunda tume ya kuchunguza bei ya sukari kupand baada ya kuona "bango" hili kutoka mwanza!
Hamuwezi kuamini kuwa prezidaa ataunda tume ya kuchunguza bei ya sukari kupand baada ya kuona "bango" hili kutoka mwanza!
pascaldaudi JF-Expert Member Joined Mar 25, 2009 Posts 534 Reaction score 97 Mar 2, 2011 #2 Bango liko wapi na wewe???
malkiory JF-Expert Member Joined Oct 24, 2010 Posts 270 Reaction score 25 Mar 2, 2011 #3 Rais Kikwete anastahili nickname ya "MZEE WA TUME"
Mchaga JF-Expert Member Joined Apr 11, 2008 Posts 1,377 Reaction score 209 Mar 2, 2011 #4 Sakoyo said: Hamuwezi kuamini kuwa prezidaa ataunda tume ya kuchunguza bei ya sukari kupand baada ya kuona "bango" hili kutoka mwanza! Click to expand... Bango lipi? acha haraka ya kutuma post kuwa makini mkuu
Sakoyo said: Hamuwezi kuamini kuwa prezidaa ataunda tume ya kuchunguza bei ya sukari kupand baada ya kuona "bango" hili kutoka mwanza! Click to expand... Bango lipi? acha haraka ya kutuma post kuwa makini mkuu
Ngangasyonga JF-Expert Member Joined Sep 13, 2010 Posts 455 Reaction score 71 Mar 2, 2011 #5 Kuwa makini ndugu, bango liko moyoni kwako???
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Mar 2, 2011 #6 Mkuu umekunywa chai kavu(bila sukari)?
Obe Platinum Member Joined Dec 31, 2007 Posts 10,325 Reaction score 35,852 Mar 2, 2011 #7 Ndibalema said: Mkuu umekunywa cahi kavu(bila sukari)? Click to expand... Tehetehetehete, mchana wa leo umekuwa mzuri
Ndibalema said: Mkuu umekunywa cahi kavu(bila sukari)? Click to expand... Tehetehetehete, mchana wa leo umekuwa mzuri
dkims Senior Member Joined Mar 25, 2010 Posts 148 Reaction score 24 Mar 2, 2011 #8 hee kama umesahau main part ya msg yako sina uhakika kama unakumbukaga kuvaa ...........................!!!!
hee kama umesahau main part ya msg yako sina uhakika kama unakumbukaga kuvaa ...........................!!!!