Tumbo wa CHADEMA ataka kurithi 'viatu' vya Rostam

Tumbo wa CHADEMA ataka kurithi 'viatu' vya Rostam

Kwa ushauri wangu tu ninaomba chadema wainamie upande wa mtu ambae anaishi na watu wa igunga sio mtu anaishi dar au sehemu nyingine. Itachukua muda kumtangaza watu wa igunga wanawajua vijana wachapa kazi acheni kupiga story. Tujijengee msingi huo na watu watachukua jukumu la kuelewa mtu wa kuwaletea maendeleo na mchapa kazi.
 
Kila la kheri wakuu katika vita ya kulikomboa taifa hili!
 
MODS naomba muunganishe thread hii na ile ya 'Igunga:Nani ataibuka mshindi kati ya hawa?' zinafanana.
 
Augustine Mrema aliposhinda Ubunge Temeke, kabila lake lilibadilika ghafla na kuwa Mzaramo? ...... Na mwaka jana likabadilika tena kurudi kwenye orijino.
<br />
<br />
hauwezi kufananisha siasa za Dar na majimbo ya mikoani,huko mikoani ni full UKABILA NA UWENYEJI,TUMBO ATAFANYA CHAMA KIPOTEZE JIMBO ASUBILI KISESA.
 
kwa vigezo vyako cdm ni dhaifu lakini kwa vigezo vya wanamagamba wenzako cdm ni hatari na imara kwani hawapati usingizi

huyu jamaa anaedai chadema ni dhaifu anafikiri kwa makalio maana angekuwa ana akili zinazofanya kazi asingeyasema hayo hali akijua hiyo Serikali yote pamoja na Chama chake cha magamaba hawalali kila siku wanaha kila siku presure juu juu na matamko ya CDM.
Yan kwa ufup serikal badala ya kufwata ilan ya chama wanatoa macho an masikio kujibu na kusolve issue zinazoibuliwa na chadema.

"ALIYELALA USIMWAMSHE UKIMWAMSHA UTALALA WEWE"
 
Igunga hiyoooo inakwenda kwa CHADEMA chama cha watu makini!!!

MAFISADI na WANA MAGAMBA wote subirini kipenga cha mwisho halafu muone vumbi. Kumfanya RA abwage manyanga pale IGUNGA ni kulirudisha jimbo hilo kwa upinzani.

Subirini matokeo.
 
Back
Top Bottom