Tumbo la ajabu

CleverKING

JF-Expert Member
Apr 24, 2014
8,520
2,000
Jamaa mmoja alikuwa na tumbo kubwa sana mpaka mikono ikawa haifiki kujikuna hasa maeneo ya kwenye kitovu na kwingineko, hivyo ikawa tabu kumuelekeza msaidizi wake ni sehemu ipi hasa inayomuwasha ili amsaidie kumkuna.

Siku moja akaamua kuchora ramani ya dunia tumboni mwake ili iwe rahisi kumfahamisha msaidizi wake amkune wapi, basi ikawa akiwashwa chini ya kitovu utasikia "South afrika panawashaa" juu kidogo "Tafadhali nikune Ujerumani" kushoto kidogo "Argentina please!!
 

janeth1

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
2,149
1,195
ha ha haaa chezea kunenepa wewe hadi unatumia compass and direction.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom